Nhà mặt tiền bán, cần bán nhà mặt tiền, đường Bình Long, Tân Phú, Khu Celadoncity, nhà ở thương mại bán, 6,3 ty, 1T+1L

|

Chưa có đánh giá

Giá: 6.280.000.000đ / m2 (Còn thương lượng)

Tổng DT sử dụng: 120 m2.

Tổng DT Đất (m): 5 x 6 x 12.

Họ tên: Nhà Đất Khu Đông - Lâm

Địa chỉ: 252B Linh Trung, P. Linh Trung

Số điện thoại: 0979522168

Địa chỉ Email: yokokiorongliti@gmail.com

Mô tả
Các tiện ích nổi bật
Bản đồ
Liên hệ
Nhà mặt tiền bán, cần bán nhà mặt tiền, đường Bình Long, Tân Phú, Khu Celadoncity, nhà ở thương mại bán, 6,3 ty, 1T+1L Giá rẻ hơn so với thị trường 500 triệu, cơ hội chỉ có một trong năm 2019. Nhà đang cho thuê kinh doanh cafe rất tốt. 20tr/ tháng.
Giá: 6.280.000.000đ (còn thương lượng)
Số tiền trên m2 đất: 120m2
Chiều ngang trước: 5m
Chiều ngang sau: 6m
Chiều dài: 12m
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 18m
Hướng: Tây Nam
Số tiền trên m2 đất: 6.280.000.000đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý: Sổ hồng
Tổng DT sử dụng: 120m2
Số lầu: 1T+1L
Tổng DT sàn XD: 60m2
Miễn trung gian
Mã BĐS: THCM-00284
Cập nhật: 11:59 17/05/2026
Địa điểm: Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ: 0979522168
Tổng DT sử dụng: 120m2
Số lầu: 1T+1L
Tổng DT sàn XD: 60m2

Còn phòng điện tích sử dụng hơn 24m². Thoáng mát, sạch sẽ. ### Địa chỉ: Tân Kỳ Tân Quý ngay gần Aeon Tân Phú ? Phòng gác cao 1m7 ?Tòa nhà có máy giặt, có sân phơi đồ,... Xem chi tiết >>

Giá : 4.500.000đ
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
Tổng DT Đất: 20m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng: Đông
Phòng ngủ: 1
Số tiền trên m2 đất: 4.500.000đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00858
Cập nhật:
07:58 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0837386139
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00858
Cập nhật:
07:58 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0837386139

Giá : 4.500.000đ
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
Tổng DT Đất: 20m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng: Đông
Phòng ngủ: 1
Số tiền trên m2 đất: 4.500.000đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00857
Cập nhật:
02:21 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0837386139
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00857
Cập nhật:
02:21 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0837386139

+ Nhà mặt tiền đường Âu Cơ, khu kinh doanh sầm uất, đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú. + Nhà gần đường Trường Chinh, Lũy Bán Bích, Siêu thị, ... Xem chi tiết >>

Giá : 9.700.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 3.5
Chiều ngang sau:
Chiều dài: 18
Tổng DT Đất: 65m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 149.231đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00343
Cập nhật:
00:31 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0909090234
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00343
Cập nhật:
00:31 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0909090234

Bán nhà nguyên căn, Tân Phú, HCM. 7 tỷ,4PN, 3WC, mặt tiền 12m, DTSD 120m2. Giảm ngay 300 triệu cho khách thiện chí mua. Nhà có kết cấu kiên cố, 4PN, 3WC, bếp đầy đủ, có b... Xem chi tiết >>

Giá : 6.700.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 56m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng: Tây Nam
Phòng ngủ:
Số tiền trên m2 đất: 6.700.000.000đ/m2
WC: 3
Số thứ tự tầng: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00309
Cập nhật:
00:34 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0979522168
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00309
Cập nhật:
00:34 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0979522168

- Nhà thích hợp để kinh doanh, để ở, làm Văn phòng. - Gồm 3 tầng, 6 Phòng, 3 WC. Diện tích sử dụng 80m2 - Đường rộng 8m, vỉa hè 5m,. - Khu Phố mua bán sầm uất... Xem chi tiết >>

Giá : 9.000.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau:
Chiều dài: 20
Tổng DT Đất: 80m2
Đường trước nhà rộng: 8m
Hướng: Bắc
Phòng ngủ:
Số tiền trên m2 đất: 9.000.000.000đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00306
Cập nhật:
18:32 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0909090234
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00306
Cập nhật:
18:32 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0909090234

- Vị trí hẻm thông thoáng, khu nội bộ an ninh, yên tĩnh, xe hơi đỗ cửa - Nhà kết cấu 3 tầng, đúc kiên cố gồm 4 phòng ngủ rộng, 3 wc, có khoảng sân để xe trước nhà, sơn n... Xem chi tiết >>

Giá : 6.450.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 57m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 113.157.895đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01164
Cập nhật:
13:23 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01164
Cập nhật:
13:23 18/05/2026
0907180858

- Hẻm thoáng, an ninh, dân trí tốt, cao ráo không ngập - Nhà 3 tầng bê tông cốt thép chắc chắn, 4 phòng ngủ, thiết kế sang trọng trẻ trung, vào ở ngay - Sổ hồng riêng, ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.8
Chiều ngang sau: 4.8
Chiều dài: 11
Tổng DT Đất: 51m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 135.294.118đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01163
Cập nhật:
14:28 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01163
Cập nhật:
14:28 18/05/2026
0907180858

- Hẻm 5m thông thoáng 1 trục, xe hơi vào nhà - Khu dân trí, cao tầng đồng bộ, an ninh - Nhà 4 tầng bê tông cốt thép, chính chủ lâu đời, chưa qua đầu đầu tư, có sân trướ... Xem chi tiết >>

Giá : 7.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4.05
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 61m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 130.983.607đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01161
Cập nhật:
16:35 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01161
Cập nhật:
16:35 18/05/2026
0907180858

- Diện tích công nhận 61m2, diện tích sử dụng hơn 120m. - Kết cấu 4 tầng, ngang 4m. - Nhà mới tinh tươm, ban công thoáng mát. - Đang cho thuê làm CHDV. - Khu dân ... Xem chi tiết >>

Giá : 7.300.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 61m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 10
Số tiền trên m2 đất: 119.672.131đ/m2
WC: 10
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01143
Cập nhật:
04:13 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01143
Cập nhật:
04:13 17/05/2026
0907180858

- Diện tích sử dụng 65m2, ngang 4m. - BTCT kiên cố, đang cho công ty thuê, có dòng tiền hàng tháng. - Khu dân trí, cao tầng. - Nhà hẻm VIP Huỳnh Tấn Phát, xe hơi đỗ ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.800.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 16.5
Tổng DT Đất: 65m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 104.615.385đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01142
Cập nhật:
12:16 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01142
Cập nhật:
12:16 17/05/2026
0907180858

- Nhà chủ xây ở chắc chắn, kiên cố. - Diện tích lớn 85m2, nhiều phòng ngủ, phù hợp gia đình đông người - Vị trí VIP: kế cầu Tân Thuận, KCX, trường đại học Marketing,..... Xem chi tiết >>

Giá : 6.500.000.000đ
Chiều ngang trước: 3.6
Chiều ngang sau: 3.6
Chiều dài: 24
Tổng DT Đất: 85m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 6.500.000.000đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01141
Cập nhật:
10:35 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01141
Cập nhật:
10:35 18/05/2026
0907180858

- Hẻm thông thoáng, trước nhà 3m, khu dân trí, yên tĩnh - Vị trí: tương lai cạnh cầu Nguyễn Khoái, tiện di chuyển trực tiếp đến Quận 1, cách Lotte Mart, KDC Him Lam, bện... Xem chi tiết >>

Giá : 6.200.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 103.333.333đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01140
Cập nhật:
00:03 19/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01140
Cập nhật:
00:03 19/05/2026
0907180858

- Hiện trạng nhà cấp 4, chủ đang cho thuê. - Hẻm xe hơi tới nhà, thông KDC phân lô, đầy đủ tiện ích. - Nhà cũ, hợp xây mới. Khu vực xây dựng được 4 tầng. - Sổ hồng ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.700.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 17
Tổng DT Đất: 67m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 100.000.000đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01139
Cập nhật:
23:25 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01139
Cập nhật:
23:25 18/05/2026
0907180858

- Diện tích công nhận 80m2, không lộ giới, không QH. - Nhà 2 mặt tiền, hẻm thoáng sạch, yên tĩnh. - Hiện đang cho thuê, dòng tiền ổn định hàng tháng. - Nhà cũ, tiện ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.500.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 80m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 5
Số tiền trên m2 đất: 6.500.000.000đ/m2
WC: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01138
Cập nhật:
03:33 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01138
Cập nhật:
03:33 17/05/2026
0907180858

- Hẻm thẳng trục, cách đường chính vài căn nhà, thoáng, sạch sẽ - Nhà chính chủ xưa nay, tiện xây mới - Khu vực đường số Tân Quy, đông đúc, nhộn nhịp, đầy đủ tiện ích ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.100.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 101.666.667đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01137
Cập nhật:
01:44 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01137
Cập nhật:
01:44 18/05/2026
0907180858

- Diện tích lớn 85m2, nở hậu đẹp. - Nhà tương đối kiên cố, sơn lại như mới. - Vị trí đỉnh ngay trung tâm quận 7, chợ, trung tâm thương mại, bệnh viện, trường học,... cá... Xem chi tiết >>

Giá : 7.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 17
Tổng DT Đất: 85m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 92.941.176đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01134
Cập nhật:
16:43 16/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01134
Cập nhật:
16:43 16/05/2026
0907180858

- Diện tích sử dụng 79m2. - Kết cấu 3 tầng BTCT kiên cố, đầy đủ tiện nghi. - Phù hợp vừa ở vừa cho thuê hoặc cho gia đình sống cạnh nhau - Hẻm thoáng, cao ráo, không n... Xem chi tiết >>

Giá : 7.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 8
Chiều ngang sau: 8
Chiều dài: 10
Tổng DT Đất: 79m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 8
Số tiền trên m2 đất: 101.139.241đ/m2
WC: 8
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01133
Cập nhật:
16:03 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01133
Cập nhật:
16:03 17/05/2026
0907180858

- Nhà 3 tầng chắc chắn, chủ xây dựng tâm quyết. - Hẻm xe hơi, nội bộ an ninh, yên tĩnh. - Nhà hẻm thông Lý Phục Man, KDC Nam Long, KCX, tuyến Metro số 4 trong tương la... Xem chi tiết >>

Giá : 7.950.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 19
Tổng DT Đất: 75m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 106.000.000đ/m2
WC: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01132
Cập nhật:
18:04 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01132
Cập nhật:
18:04 18/05/2026
0907180858

- Nhà 4 tầng chắc chắn, dòng tiền cố định 5%/tháng. - Khu dân cư yên tĩnh, dân trí, an ninh, cách mặt tiền đường chỉ 50m. - Vị trí: kế KCX Tân Thuận, trường đại học Mar... Xem chi tiết >>

Giá : 7.500.000.000đ
Chiều ngang trước: 5.3
Chiều ngang sau: 5.3
Chiều dài: 17
Tổng DT Đất: 87m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 10
Số tiền trên m2 đất: 86.206.897đ/m2
WC: 10
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01131
Cập nhật:
13:02 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01131
Cập nhật:
13:02 18/05/2026
0907180858

- Vị trí: gần nhà thi đấu đa năng quận 7, KDC Lý Phục Man, KDC Nam Long, KCX Tân Thuận,... tiện ích đủ đầy - Nhà mới xây, 4 tầng thoáng sạch, vào ở ngay. - Diện tích cô... Xem chi tiết >>

Giá : 7.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 131.666.667đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01130
Cập nhật:
10:59 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01130
Cập nhật:
10:59 17/05/2026
0907180858

Đất cần bán tại Thủ Dầu Một, Bình Dương, 20 tỷ, 3.500 m2 Liên hệ chính chủ, còn thương lượng... Xem chi tiết >>

Giá : 20.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 49
Chiều ngang sau: 60
Chiều dài: 54
Tổng DT Đất: 3500m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng: Tây
Phòng ngủ:
Số tiền trên m2 đất: 20.000.000đ/m2
WC: 0
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
BD-00283
Cập nhật:
01:49 17/05/2026
Địa điểm:
Th. phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
Miễn trung gian
Liên hệ:
0979522168
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
BD-00283
Cập nhật:
01:49 17/05/2026
Địa điểm:
Th. phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
Miễn trung gian
Liên hệ:
0979522168
0979522168