- Hẻm trước nhà 3m thoáng sạch, rộng rãi, hẻm cao ráo, không ngập nước
- Nhà cấp 4 chính chủ xây ở, 2 phòng ngủ, 2 toilet, phù hợp với gia đình trẻ
- Vị trí: gần Phú Mỹ Hưng, ngã tư Phú Thuận, tiện ích đầy đủ trong 5 phút di chuyển
- Sổ hồng riêng, chuẩn pháp lý, giao dịch trong ngày
MT17
Giá:
75đ
Chiều ngang trước:
4.2m
Chiều ngang sau:
4.2m
Chiều dài:
18m
Tổng DT Đất:
75m2
Số tiền trên m2 đất:
1đ/m2
WC:
2
Tình trạng pháp lý:
Sổ hồng
Tổng DT sử dụng:
70m2
Số lầu:
1
Tổng DT sàn XD:
70m2
Miễn trung gian
Mã BĐS:
THCM-01173
Cập nhật:
14:47 23/05/2026
Tổng DT sử dụng:
70m2
Số lầu:
1
Tổng DT sàn XD:
70m2
- Nhà 2 tầng xây mới thoáng đẹp gồm 3 phòng ngủ, 3 wc, có ban công thoáng mát
- Nhà được trang bị đầy đủ nội thất, vào ở ngay siêu tiện
- Vị trí: cạnh Him Lam, cầu Nguy...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.700.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.5
Chiều ngang sau:
13
Chiều dài:
4.5
Tổng DT Đất:
58m2
Số tiền trên m2 đất:
115.517.241đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
02:39 24/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
02:39 24/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Đất full thổ cư, khu xây dựng cao tầng, dân trí cực tốt
- Hẻm 10m xe tải tránh, đậu xe trước nhà thoải mái
- Vị trí: gần ngã tư Nguyễn Thị Thập và Huỳnh Tấn Phát, KDC...
Xem chi tiết >>
Giá :
10.900.000.000đ
Chiều dài:
20
Tổng DT Đất:
100m2
Đường trước nhà rộng:
10m
Hướng:
Phòng ngủ:
0
Số tiền trên m2 đất:
109.000.000đ/m2
WC:
0
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
23:41 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
23:41 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 5m thoáng, dân trí, an ninh, cao tầng đồng bộ, xe hơi đỗ cửa
- Nhà 4 tầng, chủ xây chắc chắn, thiết kế rộng thoáng
- Diện tích vàng 4m x 15m, đất vuông, phong thủ...
Xem chi tiết >>
Giá :
8.350.000.000đ
Số tiền trên m2 đất:
139.166.667đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:16 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:16 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà mặt tiền đường Trần Văn Khánh, xe lớn di chuyển thoải mái, khu dân trí, cao tầng
- Nhà 4 tầng sân thượng gồm: 14 phòng có toilet riêng đang có dòng tiền ổn định 50...
Xem chi tiết >>
Giá :
13.500.000.000đ
Chiều dài:
17
Tổng DT Đất:
83m2
Đường trước nhà rộng:
8m
Hướng:
Phòng ngủ:
14
Số tiền trên m2 đất:
162.650.602đ/m2
WC:
14
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:19 24/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
00:19 24/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 6m thông xe tải tránh, kinh doanh buôn bán nhộn nhịp, khu cao tầng, dân trí
- Vị trí: cách KDC Nam Long, KDC Lý Phục Man, nhà thi đấu Đa Năng chỉ 500m, tiện ích kh...
Xem chi tiết >>
Giá :
12.500.000.000đ
Chiều ngang trước:
8
Chiều ngang sau:
8
Chiều dài:
15
Tổng DT Đất:
115m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
108.695.652đ/m2
WC:
8
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
15:10 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
15:10 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà 3 tầng chủ tự xây chắc chắn, thiết kế rộng thoáng, sân thượng trước sau, ban công, giếng trời đầy đủ nên nhà luôn đủ nắng và mát mẻ
- Hẻm 5m xe hơi ngủ nhà, khu ca...
Xem chi tiết >>
Giá :
9.200.000.000đ
Chiều ngang trước:
4
Chiều ngang sau:
4.2
Chiều dài:
20
Tổng DT Đất:
82m2
Số tiền trên m2 đất:
112.195.122đ/m2
WC:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
02:21 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
02:21 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 8m thoáng, ô tô đậu cửa quay đầu thoải mái
- Nhà cấp 4 đang cho thuê trọ 6 phòng, dòng tiền 25 triệu/tháng
- Vị trí đẹp vừa ở vừa kinh doanh, giáp Phú Mỹ Hưng, ti...
Xem chi tiết >>
Giá :
9.800.000.000đ
Chiều dài:
21
Tổng DT Đất:
81m2
Đường trước nhà rộng:
8m
Hướng:
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
120.987.654đ/m2
WC:
6
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:56 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:56 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm xe hơi yên tĩnh, nhà cao tầng đồng bộ, dân trí tốt
- Nhà 4 tầng BCTC chủ tự xây tâm huyết, 3 phòng ngủ lớn, 4 Wc, có thể cải tạo thêm phòng, lắp thang máy nếu muốn...
Xem chi tiết >>
Giá :
11.900.000.000đ
Tổng DT Đất:
82m2
Số tiền trên m2 đất:
145.121.951đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
18:51 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
18:51 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm ô tô thông thoáng, khu nội bộ yên tĩnh, dân trí cao.
- Nhà 2 tầng thiết kế rộng thoáng, sân vườn, gara, ban công và góc làm việc yên tĩnh riêng tư.
- Vị trí: cách...
Xem chi tiết >>
Giá :
11.200.000.000đ
Chiều ngang trước:
8
Chiều ngang sau:
8
Chiều dài:
14
Tổng DT Đất:
118m2
Số tiền trên m2 đất:
94.915.254đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:06 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:06 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Vị trí hẻm thông thoáng, khu nội bộ an ninh, yên tĩnh, xe hơi đỗ cửa
- Nhà kết cấu 3 tầng, đúc kiên cố gồm 4 phòng ngủ rộng, 3 wc, có khoảng sân để xe trước nhà, sơn n...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.450.000.000đ
Tổng DT Đất:
57m2
Số tiền trên m2 đất:
113.157.895đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
16:35 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
16:35 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm thoáng, an ninh, dân trí tốt, cao ráo không ngập
- Nhà 3 tầng bê tông cốt thép chắc chắn, 4 phòng ngủ, thiết kế sang trọng trẻ trung, vào ở ngay
- Sổ hồng riêng, ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.900.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.8
Chiều ngang sau:
4.8
Chiều dài:
11
Tổng DT Đất:
51m2
Số tiền trên m2 đất:
135.294.118đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
22:29 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
22:29 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Vị Trí cách mặt tiền Lê Văn Lương 60m, hẻm xe hơi tránh, kinh doanh buôn bán sầm uất, gia đình đang kinh doanh buôn bán.
- Kết cấu 3 tầng bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ...
Xem chi tiết >>
Giá :
8.600.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.2
Chiều ngang sau:
4.2
Chiều dài:
18
Tổng DT Đất:
75m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
114.666.667đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
23:17 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
23:17 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 5m thông thoáng 1 trục, xe hơi vào nhà
- Khu dân trí, cao tầng đồng bộ, an ninh
- Nhà 4 tầng bê tông cốt thép, chính chủ lâu đời, chưa qua đầu đầu tư, có sân trướ...
Xem chi tiết >>
Giá :
7.990.000.000đ
Chiều ngang trước:
4
Chiều ngang sau:
4.05
Chiều dài:
15
Tổng DT Đất:
61m2
Số tiền trên m2 đất:
130.983.607đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
04:01 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
04:01 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 6m thoáng sạch, khu dân cư yên tĩnh, dân trí, an ninh
- Nhà 2 tầng rộng thoáng với 3 phòng ngủ, 3 wc
- Phù hợp buôn bán kinh doanh, xây dựng căn hộ dịch vụ
- Sổ ...
Xem chi tiết >>
Giá :
9.600.000.000đ
Tổng DT Đất:
74m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
129.729.730đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:45 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
01:45 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hiện trạng nhà cấp 4, tiện xây mới, chính chủ lâu đời
- Hẻm 6m trước nhà rộng thoáng, an ninh, xe tải vào được nhà
- Vị trí: gần KDC Nam Long, KDC Lý Phục Man, KCX,.....
Xem chi tiết >>
Giá :
8.300.000.000đ
Chiều ngang trước:
7
Chiều ngang sau:
7
Chiều dài:
16
Tổng DT Đất:
110m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
75.454.545đ/m2
WC:
1
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
06:31 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
06:31 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
?BIỆT THỰ KHU CẢNH ĐỒI MỸ QUANG – PHÚ MỸ HƯNG, QUẬN 7 ?
✨Diện tích: 10,5 x 22m (SHR hoàn công đủ)
✨Kết cấu: Biệt thự 3 tầng đồng bộ, thiết kế sang trọng
✨Gồm: 4 phòng ...
Xem chi tiết >>
Giá :
85đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
10.5
Chiều ngang sau:
22
Chiều dài:
22
Tổng DT Đất:
231m2
Đường trước nhà rộng:
12m
Hướng:
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
85đ/m2
WC:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:38 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
01:38 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà mặt phố tại khu Hưng Phước, Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7
Diện tích 111m² >> 6m x 18,5m
Gồm 4 tầng, 6pn, 6wc
Tiện ở, Kinh Doanh, văn phòng..... nh...
Xem chi tiết >>
Giá :
55đ
Chiều ngang trước:
6
Chiều ngang sau:
18.5
Chiều dài:
18.5
Tổng DT Đất:
111m2
Đường trước nhà rộng:
10m
Hướng:
Nam
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
1đ/m2
WC:
6
Số thứ tự tầng:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
18:35 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
18:35 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
? BIỆT THỰ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOA - KHU PHÂN LÔ - CỰC HIẾM KHU VỰC ÍT CÓ NHÀ BÁN ?
Hoa Đào Phường 2 Phú Nhuận
+ Diện tích: 144m2 ( 8m x 18m)
+ Kết cấu: tầng hầm + 1 trệt +...
Xem chi tiết >>
Giá :
73đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
8
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
18
Tổng DT Đất:
144m2
Đường trước nhà rộng:
10m
Hướng:
Phòng ngủ:
7
Số tiền trên m2 đất:
1đ/m2
WC:
7
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:57 24/05/2026
Địa điểm:
Quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
01:57 24/05/2026
Địa điểm:
Quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà được trang bị đầy đủ nội thất, vào ở ngay siêu tiện
- Vị trí: cạnh Him Lam, cầu Nguy...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.700.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.5
Chiều ngang sau:
13
Chiều dài:
4.5
Tổng DT Đất:
58m2
Số tiền trên m2 đất:
115.517.241đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
02:39 24/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
02:39 24/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Đất full thổ cư, khu xây dựng cao tầng, dân trí cực tốt
- Hẻm 10m xe tải tránh, đậu xe trước nhà thoải mái
Xem chi tiết >>
Giá :
10.900.000.000đ
Chiều dài:
20
Tổng DT Đất:
100m2
Đường trước nhà rộng:
10m
Hướng:
Phòng ngủ:
0
Số tiền trên m2 đất:
109.000.000đ/m2
WC:
0
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
23:41 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
23:41 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà 4 tầng, chủ xây chắc chắn, thiết kế rộng thoáng
- Diện tích vàng 4m x 15m, đất vuông, phong thủ...
Xem chi tiết >>
Giá :
8.350.000.000đ
Số tiền trên m2 đất:
139.166.667đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:16 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:16 23/05/2026
Giá :
13.500.000.000đ
Chiều dài:
17
Tổng DT Đất:
83m2
Đường trước nhà rộng:
8m
Hướng:
Phòng ngủ:
14
Số tiền trên m2 đất:
162.650.602đ/m2
WC:
14
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:19 24/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
00:19 24/05/2026
Giá :
12.500.000.000đ
Chiều ngang trước:
8
Chiều ngang sau:
8
Chiều dài:
15
Tổng DT Đất:
115m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
108.695.652đ/m2
WC:
8
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
15:10 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
15:10 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 5m xe hơi ngủ nhà, khu ca...
Xem chi tiết >>
Giá :
9.200.000.000đ
Chiều ngang trước:
4
Chiều ngang sau:
4.2
Chiều dài:
20
Tổng DT Đất:
82m2
Số tiền trên m2 đất:
112.195.122đ/m2
WC:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
02:21 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
02:21 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 8m thoáng, ô tô đậu cửa quay đầu thoải mái
- Vị trí đẹp vừa ở vừa kinh doanh, giáp Phú Mỹ Hưng, ti...
Xem chi tiết >>
Giá :
9.800.000.000đ
Chiều dài:
21
Tổng DT Đất:
81m2
Đường trước nhà rộng:
8m
Hướng:
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
120.987.654đ/m2
WC:
6
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:56 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:56 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm xe hơi yên tĩnh, nhà cao tầng đồng bộ, dân trí tốt
Xem chi tiết >>
Giá :
11.900.000.000đ
Tổng DT Đất:
82m2
Số tiền trên m2 đất:
145.121.951đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
18:51 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
18:51 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm ô tô thông thoáng, khu nội bộ yên tĩnh, dân trí cao.
- Vị trí: cách...
Xem chi tiết >>
Giá :
11.200.000.000đ
Chiều ngang trước:
8
Chiều ngang sau:
8
Chiều dài:
14
Tổng DT Đất:
118m2
Số tiền trên m2 đất:
94.915.254đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:06 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:06 23/05/2026
Giá :
6.450.000.000đ
Tổng DT Đất:
57m2
Số tiền trên m2 đất:
113.157.895đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
16:35 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
16:35 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm thoáng, an ninh, dân trí tốt, cao ráo không ngập
- Sổ hồng riêng, ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.900.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.8
Chiều ngang sau:
4.8
Chiều dài:
11
Tổng DT Đất:
51m2
Số tiền trên m2 đất:
135.294.118đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
22:29 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
22:29 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Kết cấu 3 tầng bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ...
Xem chi tiết >>
Giá :
8.600.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.2
Chiều ngang sau:
4.2
Chiều dài:
18
Tổng DT Đất:
75m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
114.666.667đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
23:17 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
23:17 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 5m thông thoáng 1 trục, xe hơi vào nhà
- Khu dân trí, cao tầng đồng bộ, an ninh
Xem chi tiết >>
Giá :
7.990.000.000đ
Chiều ngang trước:
4
Chiều ngang sau:
4.05
Chiều dài:
15
Tổng DT Đất:
61m2
Số tiền trên m2 đất:
130.983.607đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
04:01 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
04:01 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm 6m thoáng sạch, khu dân cư yên tĩnh, dân trí, an ninh
- Nhà 2 tầng rộng thoáng với 3 phòng ngủ, 3 wc
- Phù hợp buôn bán kinh doanh, xây dựng căn hộ dịch vụ
- Sổ ...
Xem chi tiết >>
Giá :
9.600.000.000đ
Tổng DT Đất:
74m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
129.729.730đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:45 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
01:45 23/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hiện trạng nhà cấp 4, tiện xây mới, chính chủ lâu đời
- Vị trí: gần KDC Nam Long, KDC Lý Phục Man, KCX,.....
Xem chi tiết >>
Giá :
8.300.000.000đ
Chiều ngang trước:
7
Chiều ngang sau:
7
Chiều dài:
16
Tổng DT Đất:
110m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
75.454.545đ/m2
WC:
1
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
06:31 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
06:31 22/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh