Tìm kiếm bất động sản nâng cao

- Đất full thổ cư, khu xây dựng cao tầng, dân trí cực tốt - Hẻm 10m xe tải tránh, đậu xe trước nhà thoải mái - Vị trí: gần ngã tư Nguyễn Thị Thập và Huỳnh Tấn Phát, KDC... Xem chi tiết >>

Giá : 10.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 20
Tổng DT Đất: 100m2
Đường trước nhà rộng: 10m
Hướng:
Phòng ngủ: 0
Số tiền trên m2 đất: 109.000.000đ/m2
WC: 0
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01172
Cập nhật:
03:22 23/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01172
Cập nhật:
03:22 23/05/2026
0907180858

- Hẻm 5m thoáng, dân trí, an ninh, cao tầng đồng bộ, xe hơi đỗ cửa - Nhà 4 tầng, chủ xây chắc chắn, thiết kế rộng thoáng - Diện tích vàng 4m x 15m, đất vuông, phong thủ... Xem chi tiết >>

Giá : 8.350.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 139.166.667đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01171
Cập nhật:
03:22 23/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01171
Cập nhật:
03:22 23/05/2026
0907180858

- Nhà mặt tiền đường Trần Văn Khánh, xe lớn di chuyển thoải mái, khu dân trí, cao tầng - Nhà 4 tầng sân thượng gồm: 14 phòng có toilet riêng đang có dòng tiền ổn định 50... Xem chi tiết >>

Giá : 13.500.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 17
Tổng DT Đất: 83m2
Đường trước nhà rộng: 8m
Hướng:
Phòng ngủ: 14
Số tiền trên m2 đất: 162.650.602đ/m2
WC: 14
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01170
Cập nhật:
12:19 22/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01170
Cập nhật:
12:19 22/05/2026
0907180858

- Hẻm 6m thông xe tải tránh, kinh doanh buôn bán nhộn nhịp, khu cao tầng, dân trí - Vị trí: cách KDC Nam Long, KDC Lý Phục Man, nhà thi đấu Đa Năng chỉ 500m, tiện ích kh... Xem chi tiết >>

Giá : 12.500.000.000đ
Chiều ngang trước: 8
Chiều ngang sau: 8
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 115m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 108.695.652đ/m2
WC: 8
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01169
Cập nhật:
19:27 22/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01169
Cập nhật:
19:27 22/05/2026
0907180858

- Nhà 3 tầng chủ tự xây chắc chắn, thiết kế rộng thoáng, sân thượng trước sau, ban công, giếng trời đầy đủ nên nhà luôn đủ nắng và mát mẻ - Hẻm 5m xe hơi ngủ nhà, khu ca... Xem chi tiết >>

Giá : 9.200.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4.2
Chiều dài: 20
Tổng DT Đất: 82m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 112.195.122đ/m2
WC: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01168
Cập nhật:
02:21 23/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01168
Cập nhật:
02:21 23/05/2026
0907180858

- Hẻm 8m thoáng, ô tô đậu cửa quay đầu thoải mái - Nhà cấp 4 đang cho thuê trọ 6 phòng, dòng tiền 25 triệu/tháng - Vị trí đẹp vừa ở vừa kinh doanh, giáp Phú Mỹ Hưng, ti... Xem chi tiết >>

Giá : 9.800.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 21
Tổng DT Đất: 81m2
Đường trước nhà rộng: 8m
Hướng:
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 120.987.654đ/m2
WC: 6
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01167
Cập nhật:
12:47 22/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01167
Cập nhật:
12:47 22/05/2026
0907180858

- Hẻm xe hơi yên tĩnh, nhà cao tầng đồng bộ, dân trí tốt - Nhà 4 tầng BCTC chủ tự xây tâm huyết, 3 phòng ngủ lớn, 4 Wc, có thể cải tạo thêm phòng, lắp thang máy nếu muốn... Xem chi tiết >>

Giá : 11.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 82m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 145.121.951đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01166
Cập nhật:
00:36 22/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01166
Cập nhật:
00:36 22/05/2026
0907180858

- Hẻm ô tô thông thoáng, khu nội bộ yên tĩnh, dân trí cao. - Nhà 2 tầng thiết kế rộng thoáng, sân vườn, gara, ban công và góc làm việc yên tĩnh riêng tư. - Vị trí: cách... Xem chi tiết >>

Giá : 11.200.000.000đ
Chiều ngang trước: 8
Chiều ngang sau: 8
Chiều dài: 14
Tổng DT Đất: 118m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 94.915.254đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01165
Cập nhật:
13:02 22/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01165
Cập nhật:
13:02 22/05/2026
0907180858

- Vị trí hẻm thông thoáng, khu nội bộ an ninh, yên tĩnh, xe hơi đỗ cửa - Nhà kết cấu 3 tầng, đúc kiên cố gồm 4 phòng ngủ rộng, 3 wc, có khoảng sân để xe trước nhà, sơn n... Xem chi tiết >>

Giá : 6.450.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 57m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 113.157.895đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01164
Cập nhật:
16:35 22/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01164
Cập nhật:
16:35 22/05/2026
0907180858

- Hẻm thoáng, an ninh, dân trí tốt, cao ráo không ngập - Nhà 3 tầng bê tông cốt thép chắc chắn, 4 phòng ngủ, thiết kế sang trọng trẻ trung, vào ở ngay - Sổ hồng riêng, ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.8
Chiều ngang sau: 4.8
Chiều dài: 11
Tổng DT Đất: 51m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 135.294.118đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01163
Cập nhật:
19:56 22/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01163
Cập nhật:
19:56 22/05/2026
0907180858

- Vị Trí cách mặt tiền Lê Văn Lương 60m, hẻm xe hơi tránh, kinh doanh buôn bán sầm uất, gia đình đang kinh doanh buôn bán. - Kết cấu 3 tầng bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ... Xem chi tiết >>

Giá : 8.600.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.2
Chiều ngang sau: 4.2
Chiều dài: 18
Tổng DT Đất: 75m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 114.666.667đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01162
Cập nhật:
20:16 19/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01162
Cập nhật:
20:16 19/05/2026
0907180858

- Hẻm 5m thông thoáng 1 trục, xe hơi vào nhà - Khu dân trí, cao tầng đồng bộ, an ninh - Nhà 4 tầng bê tông cốt thép, chính chủ lâu đời, chưa qua đầu đầu tư, có sân trướ... Xem chi tiết >>

Giá : 7.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4.05
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 61m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 130.983.607đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01161
Cập nhật:
07:07 21/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01161
Cập nhật:
07:07 21/05/2026
0907180858

- Hẻm 6m thoáng sạch, khu dân cư yên tĩnh, dân trí, an ninh - Nhà 2 tầng rộng thoáng với 3 phòng ngủ, 3 wc - Phù hợp buôn bán kinh doanh, xây dựng căn hộ dịch vụ - Sổ ... Xem chi tiết >>

Giá : 9.600.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 74m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 129.729.730đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01160
Cập nhật:
01:45 23/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01160
Cập nhật:
01:45 23/05/2026
0907180858

- Hiện trạng nhà cấp 4, tiện xây mới, chính chủ lâu đời - Hẻm 6m trước nhà rộng thoáng, an ninh, xe tải vào được nhà - Vị trí: gần KDC Nam Long, KDC Lý Phục Man, KCX,..... Xem chi tiết >>

Giá : 8.300.000.000đ
Chiều ngang trước: 7
Chiều ngang sau: 7
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 110m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 75.454.545đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01159
Cập nhật:
06:31 22/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01159
Cập nhật:
06:31 22/05/2026
0907180858

- Diện tích: 71,3m2 ngang 5,12x13,41(nở hậu 5,65) - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 7 phòng ngủ, 5 toilet, căn góc 2 mặt thông thoáng. - Đường trước nhà kinh doanh buôn bán, x... Xem chi tiết >>

Giá : 10.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 5.1
Chiều ngang sau: 5.6
Chiều dài: 13.4
Tổng DT Đất: 72m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 7
Số tiền trên m2 đất: 152.638.889đ/m2
WC: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01158
Cập nhật:
06:19 20/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01158
Cập nhật:
06:19 20/05/2026
0907180858

Hiển thị 1 - 15 / 91 kết quả

0907180858