BÁN NHÀ CHÙA HÀ - 2 MẶT THOÁNG - CHỈ 10 BƯỚC CHÂN RA OTO TRÁNH - 30 BƯỚC CHÂN TỚI BÃI GỬI OTO
- Diện tích: 43m* 4T, mặt tiền 4m.
- Ngõ 86 Chùa Hà là ngõ to, rộng 12m oto tải tránh nhau thoải mái, thông từ Chùa Hà sang ngõ 12 Nguyễn Văn Huyên, kinh doanh cực kỳ sầm uất. Nhà cách mặt ngõ chỉ 10 bước chân.
- Nhà gần các con phố lớn: Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, Trần Đăng Ninh,...
- Ngách vào nhà rộng rãi xe ba gác tránh xe máy thoải mái.
- Khu vực trung tâm quận, xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học các cấp, TTTM,.... Cách bãi gửi oto chưa tới 100m.
- Tới đây khi tuyến Nguyễn Văn Huyên kéo dài hoàn thành nối trục Cầu Giấy - Phạm Hùng thì giá trị nhà ngày càng tăng mạnh.
- Thiết kế 4 tầng, 5 phòng, mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng rãi , WC, cầu thang giữa,
+ Tầng 1: phòng khách + bếp + WC.
+ Tầng 2 +3: 2PN + WC.
+ Tầng 3: Phòng thờ + PN + WC.
- Tầng nào cũng có cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên vượng khí. Có ban công, khe thoáng rộng bên hông nhà.
- Chủ nhà xây để ở nên rất tâm huyết, cực kỳ chắc chắn.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
- Giá: 4.9 tỷ.
- Liên hệ: Nam nhà đất (ZALO).
Chuyên gia tư vấn và giới thiệu nhà đất thổ cư Hà Nội phân khú 3-500 tỷ.
UY TÍN - TẬN TÂM - NHIỆT TÌNH
Giá:
4.900.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
11m
Tổng DT Đất:
46m2
Đường trước nhà rộng: 3.3m
Hướng:
Phòng ngủ:
5
Số tiền trên m2 đất:
106.521.739đ/m2
WC:
3
Số thứ tự tầng:
4
Tình trạng pháp lý:
Sổ hồng
Tổng DT sử dụng:
196m2
Số lầu:
4
Tổng DT sàn XD:
49m2
Miễn trung gian
Mã BĐS:
THN-00410
Cập nhật:
18:59 16/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tổng DT sử dụng:
196m2
Số lầu:
4
Tổng DT sàn XD:
49m2
Tòa nhà Nhạc Chuông 888 tổ hợp chung cư, trung tâm thương mại và văn phòng cho thuê tại SỐ 6 PHẠM TUẤN TÀI, DỊCH VỌNG HẬU, CẦU GIẤY, HÀ NỘI. Được thiết kế với tiêu chuẩn ...
Xem chi tiết >>
Giá :
100.000.000đ
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
Tổng DT Đất:
1100m2
Đường trước nhà rộng:
20m
Hướng:
Bắc
Phòng ngủ:
20
Số tiền trên m2 đất:
90.909đ/m2
WC:
20
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:28 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
00:28 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cho thuê tòa nhà Best Ringtones Net 24-44 Trần Quốc Hoàn, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội Mặt tiền đường Trần Quốc Hoàn. Tòa nhà mới xây dựng, kiến trúc đẹp, hiện đại, t...
Xem chi tiết >>
Giá :
51.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
14
Chiều ngang sau:
30
Chiều dài:
30
Tổng DT Đất:
3000m2
Đường trước nhà rộng:
30m
Hướng:
Chưa xác định
Phòng ngủ:
20
Số tiền trên m2 đất:
17.000đ/m2
WC:
20
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:25 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
00:25 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TỔNG QUAN TÒA NHÀ RINGTONE DOWNLOAD RINGBIGS
Tổng diện tích nền xây dựng của tòa nhà RINGTONE DOWNLOAD RINGBIGS 18 Phạm Tuấn Tài, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội là 30.2...
Xem chi tiết >>
Giá :
50.000.000đ
Chiều ngang trước:
20
Chiều ngang sau:
20
Chiều dài:
120
Tổng DT Đất:
30295m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Đông
Phòng ngủ:
Số tiền trên m2 đất:
50.000.000đ/m2
WC:
7
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:25 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
00:25 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi cần chuyển nhượng gấp căn hộ chung cư Golden Park Tower Cầu Giấy:
- Tầng 11 Căn 07, diện tích 116m2 Thông Thủy
- Thiết kế...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.000.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
116
Tổng DT Đất:
116m2
Đường trước nhà rộng:
10m
Hướng:
Đông Bắc
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
51.724.138đ/m2
WC:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CẦU GIẤY PHẢI THẬT NHANH - ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ - Ô TÔ ĐỖ CỬA - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN - VỀ Ở NGAY!!!!!
☎️0934399492 Nam Nhà Đất để biết thêm chị tiết và xem nhà FREE luôn ...
Xem chi tiết >>
Giá :
4.650.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
9.5
Tổng DT Đất:
38m2
Đường trước nhà rộng:
4m
Hướng:
Chưa xác định
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
122.368.421đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
"BÁN NHÀ ĐƯỜNG LÁNG SIÊU VIP - NHÀ MỚI 6 PHÒNG NGỦ, CHO THUÊ NHẸ NHÀNG THÁNG GẦN 20 TRIỆU - NGÕ 3 GÁC TRÁNH.
- Diện tích: 38m*5T, mặt tiền: 4.1m
- Vị trí đẹp. ngõ 3 gác...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.700.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
4.1
Chiều ngang sau:
4.1
Chiều dài:
9.3
Tổng DT Đất:
38m2
Đường trước nhà rộng:
3.3m
Hướng:
Chưa xác định
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
97.368.421đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
"NHÀ ĐẸP - GẦN NGÕ Ô TÔ - 30M*5 3.1 TỶ.
- Diện tích: 30m*5, mặt tiền 5.8m
- Nhà mới được mấy năm, khung bê tông 5 tầng chắc chắn. diện tích sổ là 43m2 thực tế xây dự...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.100.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
5.8
Chiều ngang sau:
5.8
Chiều dài:
5.2
Tổng DT Đất:
30m2
Đường trước nhà rộng:
2m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
103.333.333đ/m2
WC:
3
Số thứ tự tầng:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
- Diện tích: 38m*5T, mặt tiền: 4.1m
- Vị trí đẹp. ngõ 3 gác...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.700.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
4.1
Chiều ngang sau:
4.1
Chiều dài:
9.3
Tổng DT Đất:
38m2
Đường trước nhà rộng:
2.5m
Hướng:
Chưa xác định
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
97.368.421đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
20:56 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
20:56 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
- Hẻm thông thoáng, trước nhà 3m, khu dân trí, yên tĩnh
- Vị trí: tương lai cạnh cầu Nguyễn Khoái, tiện di chuyển trực tiếp đến Quận 1, cách Lotte Mart, KDC Him Lam, bện...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.200.000.000đ
Tổng DT Đất:
60m2
Số tiền trên m2 đất:
103.333.333đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:03 19/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
00:03 19/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm thẳng trục, cách đường chính vài căn nhà, thoáng, sạch sẽ
- Nhà chính chủ xưa nay, tiện xây mới
- Khu vực đường số Tân Quy, đông đúc, nhộn nhịp, đầy đủ tiện ích
...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.100.000.000đ
Số tiền trên m2 đất:
101.666.667đ/m2
WC:
1
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:44 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
01:44 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Vị trí: gần KDC Lý Phục Man, Nhà thi đấu đa năng, KCX,... tiện ích đầy đủ, thuận tiện di chuyển
- Nhà mới xây, 4 tầng rộng thoáng, ban công, sân thượng đầy đủ
- Sổ hồ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.000.000.000đ
Tổng DT Đất:
61m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
98.360.656đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
09:15 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
09:15 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà 1 Trệt, gồm 2PN, 2WC, Phòng khách, Bếp, sân trước
- Diện tích ngang 4m dài 15m
- Hẻm xe ba gác
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, gần trường học Nguyễn...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.000.000.000đ
Số tiền trên m2 đất:
100.000.000đ/m2
WC:
1
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
10:42 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
10:42 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích: DT 45m2 kết cấu 2 mặt hẻm: 1 trệt, 2 lầu. Gồm 3 phòng ngủ kép kín, 4wc .
- Ban công mát mẻ thoáng mát + Sân thượng rộng rãi.
- Đường trước nhà 4 mét. Thông...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.100.000.000đ
Chiều dài:
12
Tổng DT Đất:
45m2
Số tiền trên m2 đất:
135.555.556đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
20:13 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
20:13 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm thông thoáng, xe ba gác tới nhà, thẳng trục
- Nhà cũ chính chủ xưa nay, tiện xây mới theo ý thích
- Vị trí: Kế Cầu Nguyễn Khoái chuẩn bị xây dựng, khu dân cư Him ...
Xem chi tiết >>
Giá :
5.990.000.000đ
Chiều dài:
12
Tổng DT Đất:
60m2
Đường trước nhà rộng:
3.5m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
99.833.333đ/m2
WC:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
04:12 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
04:12 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm xe hơi tới nhà, rộng thoáng, cao tầng
- Nhà cấp 4 tiện xây mới, chính chủ 1 đời
- Vị trí: gần KCX Tân Thuận, trường ĐH Marketing, cầu Tân Thuận, tiện ích đầy đủ,....
Xem chi tiết >>
Giá :
6.000.000.000đ
Số tiền trên m2 đất:
100.000.000đ/m2
WC:
1
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:49 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
01:49 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà lớn thoáng mát 4 x 12m, xây dựng chắc chắn, đầy đủ công năng, có sân để xe sạch sẽ
- Hẻm lớn, thoáng sạch, cách mặt tiền chỉ 80m
- Vị trí: kế KDC Nam Long, Phú Mỹ...
Xem chi tiết >>
Giá :
5.050.000.000đ
Chiều dài:
12
Tổng DT Đất:
48m2
Số tiền trên m2 đất:
105.208.333đ/m2
WC:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
17:49 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
17:49 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm ba gác thoáng sạch, an ninh, dân trí
- Vị trí: cạnh KDC Nam Long, KCX Tân Thuận, ngay các trục đường chính như Nguyễn Thị Thập, Huỳnh Tấn Phát, Nguyễn Văn Linh,......
Xem chi tiết >>
Giá :
5.990.000.000đ
Tổng DT Đất:
64m2
Số tiền trên m2 đất:
93.593.750đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:44 19/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
00:44 19/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích ngang 4m x dài 12m.
- Kết cấu 4 phòng đầy đủ công năng, đặc biệt có phòng ngủ dưới đất cho người lớn tuổi.
- Tặng full nội thất cao cấp, chỉ về sử dụng: gi...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.200.000.000đ
Chiều dài:
12
Tổng DT Đất:
48m2
Số tiền trên m2 đất:
129.166.667đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:45 19/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
00:45 19/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà BTCT chính chủ xưa nay, đầy đủ công năng.
- Vị trí đắc địa kế KCX, KDC Nam Long, KDC Lý Phục Man,... cái gì cũng có trong bán kính 1km
- Hẻm 4m thông Huỳnh Tấn P...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.300.000.000đ
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
Tổng DT Đất:
64m2
Số tiền trên m2 đất:
98.437.500đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
10:57 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
10:57 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà BTCT chắc chắn, có thể vào ở ngay, đầy đủ công năng: phòng khách, bếp, ngủ, sân để xe,...
- Diện tích lớn, giá tốt nhất khu.
- Khu dân cư hiện hữu, không quy hoạ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.100.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.5
Chiều ngang sau:
4.5
Chiều dài:
12
Tổng DT Đất:
54m2
Số tiền trên m2 đất:
6.100.000.000đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:12 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
01:12 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích 60m2, xây dựng BTCT kiên cố.
- Đường 8m trước nhà.
- Ngay trung tâm quận, đi đâu cũng tiện.
- Tiện ích bao quanh: Phú Mỹ Hưng, Lotte, Coopmart, ĐH Tài C...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.200.000.000đ
Đường trước nhà rộng:
8m
Hướng:
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
103.333.333đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
09:26 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
09:26 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
? BÁN NHÀ MỚI ĐẸP – TÂN THUẬN ĐÔNG – HUỲNH TẤN PHÁT FULL NỘI THẤT CAO CẤP
? Giá: 6,3 tỷ (thương lượng)
? Diện tích: 4.45 x 14m – Sổ hồng riêng, vuông vứ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.300.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.5
Chiều ngang sau:
14
Chiều dài:
14
Tổng DT Đất:
62m2
Số tiền trên m2 đất:
6.300.000.000đ/m2
WC:
3
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
13:57 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
13:57 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà góc hẻm xe hơi Lê Văn Duyệt, Bình Thạnh. 27m², 2 tầng, full nội thất, giá 5.5 tỷ. Liên hệ 0903397666 để xem nhà chính chủ.
+ Diện tích: 3.4m x 7.8m, thực tế 27...
Xem chi tiết >>
Giá :
5.500.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
3.4
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
7.6
Tổng DT Đất:
0m2
Cập nhật:
16:18 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
16:18 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Xem chi tiết >>
Giá :
4.650.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
9.5
Tổng DT Đất:
38m2
Đường trước nhà rộng:
4m
Hướng:
Chưa xác định
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
122.368.421đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
- Diện tích: 38m*5T, mặt tiền: 4.1m
- Vị trí đẹp. ngõ 3 gác...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.700.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
4.1
Chiều ngang sau:
4.1
Chiều dài:
9.3
Tổng DT Đất:
38m2
Đường trước nhà rộng:
3.3m
Hướng:
Chưa xác định
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
97.368.421đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
"NHÀ ĐẸP - GẦN NGÕ Ô TÔ - 30M*5 3.1 TỶ.
- Diện tích: 30m*5, mặt tiền 5.8m
Xem chi tiết >>
Giá :
3.100.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
5.8
Chiều ngang sau:
5.8
Chiều dài:
5.2
Tổng DT Đất:
30m2
Đường trước nhà rộng:
2m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
103.333.333đ/m2
WC:
3
Số thứ tự tầng:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
01:12 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
- Diện tích: 38m*5T, mặt tiền: 4.1m
- Vị trí đẹp. ngõ 3 gác...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.700.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
4.1
Chiều ngang sau:
4.1
Chiều dài:
9.3
Tổng DT Đất:
38m2
Đường trước nhà rộng:
2.5m
Hướng:
Chưa xác định
Phòng ngủ:
6
Số tiền trên m2 đất:
97.368.421đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
20:56 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Cập nhật:
20:56 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội