Bán nhà độc nhất vô nhị 38M*4 tầng - ô tô đỗ cửa - tặng full nội thất - về ở ngay

|

TV V.I.P Chưa có đánh giá

Giá: 4.650.000.000đ / Căn (Còn thương lượng)

Tổng DT sử dụng: 152 m2.

Tổng DT Đất (m): 4 x 4 x 9.5.

Địa chỉ: Bắc Ninh

Số điện thoại: 0934399492

Địa chỉ Email: hainam910@gmail.com

Mô tả
Các tiện ích nổi bật
Bản đồ
Liên hệ
CẦU GIẤY PHẢI THẬT NHANH - ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ - Ô TÔ ĐỖ CỬA - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN - VỀ Ở NGAY!!!!! ☎️0934399492 Nam Nhà Đất để biết thêm chị tiết và xem nhà FREE luôn và ngay. - Nhà xây mới hoàn toàn, mặt tiền rộng 4m, nhà xây 4 tầng 4 ngủ, bố trí rất khoa học, được trang bị đầy đủ công năng. - Đường trước nhà Ô TÔ đỗ, 1p đi xe máy ra thẳng ĐƯỜNG LÁNG rất tiện, gần tuyến đường TRẦN DUY HƯNG, NGUYỄN KHANG, LÊ VĂN LƯƠNG, LÁNG HẠ,... nên vấn đề giao thông không phải FLO. - Tiện ích quanh nhà và trong nhà không thiếu gì, chủ mới về thích trang bị, sắm sửa gì thì cứ tự nhiên. - Sổ đỏ vuông đét, pháp lý rõ ràng đang cất két chờ giao dịch. - Nhà được chủ thuê thiết kế bên SINGAPORE, NỘI THẤT TẶNG FULL.
Giá: 4.650.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4m
Chiều ngang sau: 4m
Chiều dài: 9.5m
Tổng DT Đất: 38m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 122.368.421đ/m2
WC: 4
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý: Giấy đỏ
Tổng DT sử dụng: 152m2
Số lầu: 4
Tổng DT sàn XD: 38m2
Miễn trung gian
Mã BĐS: THN-00473
Cập nhật: 23:50 17/05/2026
Địa điểm: Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ: 0934399492
Tổng DT sử dụng: 152m2
Số lầu: 4
Tổng DT sàn XD: 38m2

Tòa nhà Nhạc Chuông 888 tổ hợp chung cư, trung tâm thương mại và văn phòng cho thuê tại SỐ 6 PHẠM TUẤN TÀI, DỊCH VỌNG HẬU, CẦU GIẤY, HÀ NỘI. Được thiết kế với tiêu chuẩn ... Xem chi tiết >>

Giá : 100.000.000đ
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
Tổng DT Đất: 1100m2
Đường trước nhà rộng: 20m
Hướng: Bắc
Phòng ngủ: 20
Số tiền trên m2 đất: 90.909đ/m2
WC: 20
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00605
Cập nhật:
00:28 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0865069467
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00605
Cập nhật:
00:28 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0865069467

Cho thuê tòa nhà Best Ringtones Net 24-44 Trần Quốc Hoàn, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội Mặt tiền đường Trần Quốc Hoàn. Tòa nhà mới xây dựng, kiến trúc đẹp, hiện đại, t... Xem chi tiết >>

Giá : 51.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 14
Chiều ngang sau: 30
Chiều dài: 30
Tổng DT Đất: 3000m2
Đường trước nhà rộng: 30m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 20
Số tiền trên m2 đất: 17.000đ/m2
WC: 20
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00580
Cập nhật:
00:25 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0865101505
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00580
Cập nhật:
00:25 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0865101505

TỔNG QUAN TÒA NHÀ RINGTONE DOWNLOAD RINGBIGS Tổng diện tích nền xây dựng của tòa nhà RINGTONE DOWNLOAD RINGBIGS 18 Phạm Tuấn Tài, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội là 30.2... Xem chi tiết >>

Giá : 50.000.000đ
Chiều ngang trước: 20
Chiều ngang sau: 20
Chiều dài: 120
Tổng DT Đất: 30295m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng: Đông
Phòng ngủ:
Số tiền trên m2 đất: 50.000.000đ/m2
WC: 7
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00579
Cập nhật:
00:25 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0339145431
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00579
Cập nhật:
00:25 19/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0339145431

Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi cần chuyển nhượng gấp căn hộ chung cư Golden Park Tower Cầu Giấy: - Tầng 11 Căn 07, diện tích 116m2 Thông Thủy - Thiết kế... Xem chi tiết >>

Giá : 6.000.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài: 116
Tổng DT Đất: 116m2
Đường trước nhà rộng: 10m
Hướng: Đông Bắc
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 51.724.138đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00494
Cập nhật:
07:19 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0836383963
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00494
Cập nhật:
07:19 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0836383963

"BÁN NHÀ ĐƯỜNG LÁNG SIÊU VIP - NHÀ MỚI 6 PHÒNG NGỦ, CHO THUÊ NHẸ NHÀNG THÁNG GẦN 20 TRIỆU - NGÕ 3 GÁC TRÁNH. - Diện tích: 38m*5T, mặt tiền: 4.1m - Vị trí đẹp. ngõ 3 gác... Xem chi tiết >>

Giá : 3.700.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4.1
Chiều ngang sau: 4.1
Chiều dài: 9.3
Tổng DT Đất: 38m2
Đường trước nhà rộng: 3.3m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 97.368.421đ/m2
WC: 4
Số thứ tự tầng: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00427
Cập nhật:
14:58 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00427
Cập nhật:
14:58 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492

"NHÀ ĐẸP - GẦN NGÕ Ô TÔ - 30M*5 3.1 TỶ. - Diện tích: 30m*5, mặt tiền 5.8m - Nhà mới được mấy năm, khung bê tông 5 tầng chắc chắn. diện tích sổ là 43m2 thực tế xây dự... Xem chi tiết >>

Giá : 3.100.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 5.8
Chiều ngang sau: 5.8
Chiều dài: 5.2
Tổng DT Đất: 30m2
Đường trước nhà rộng: 2m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 103.333.333đ/m2
WC: 3
Số thứ tự tầng: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00412
Cập nhật:
17:09 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00412
Cập nhật:
17:09 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492

Giá : 3.700.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4.1
Chiều ngang sau: 4.1
Chiều dài: 9.3
Tổng DT Đất: 38m2
Đường trước nhà rộng: 2.5m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 97.368.421đ/m2
WC: 4
Số thứ tự tầng: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00411
Cập nhật:
20:56 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00411
Cập nhật:
20:56 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492

BÁN NHÀ CHÙA HÀ - 2 MẶT THOÁNG - CHỈ 10 BƯỚC CHÂN RA OTO TRÁNH - 30 BƯỚC CHÂN TỚI BÃI GỬI OTO - Diện tích: 43m* 4T, mặt tiền 4m. - Ngõ 86 Chùa Hà là ngõ to, rộng 12m ot... Xem chi tiết >>

Giá : 4.900.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 11
Tổng DT Đất: 46m2
Đường trước nhà rộng: 3.3m
Hướng:
Phòng ngủ: 5
Số tiền trên m2 đất: 106.521.739đ/m2
WC: 3
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00410
Cập nhật:
18:59 16/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00410
Cập nhật:
18:59 16/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492

- Vị trí: gần KDC Lý Phục Man, Nhà thi đấu đa năng, KCX,... tiện ích đầy đủ, thuận tiện di chuyển - Nhà mới xây, 4 tầng rộng thoáng, ban công, sân thượng đầy đủ - Sổ hồ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.000.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 61m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 98.360.656đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01119
Cập nhật:
09:15 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01119
Cập nhật:
09:15 17/05/2026
0907180858

- Nhà 1 Trệt, gồm 2PN, 2WC, Phòng khách, Bếp, sân trước - Diện tích ngang 4m dài 15m - Hẻm xe ba gác - Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, gần trường học Nguyễn... Xem chi tiết >>

Giá : 6.000.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 100.000.000đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01116
Cập nhật:
10:42 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01116
Cập nhật:
10:42 17/05/2026
0907180858

- Hẻm thông thoáng, xe ba gác tới nhà, thẳng trục - Nhà cũ chính chủ xưa nay, tiện xây mới theo ý thích - Vị trí: Kế Cầu Nguyễn Khoái chuẩn bị xây dựng, khu dân cư Him ... Xem chi tiết >>

Giá : 5.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 12
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 3.5m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 99.833.333đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01107
Cập nhật:
04:12 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01107
Cập nhật:
04:12 17/05/2026
0907180858

- Hẻm xe hơi tới nhà, rộng thoáng, cao tầng - Nhà cấp 4 tiện xây mới, chính chủ 1 đời - Vị trí: gần KCX Tân Thuận, trường ĐH Marketing, cầu Tân Thuận, tiện ích đầy đủ,.... Xem chi tiết >>

Giá : 6.000.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 100.000.000đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01102
Cập nhật:
01:49 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01102
Cập nhật:
01:49 17/05/2026
0907180858

- Nhà lớn thoáng mát 4 x 12m, xây dựng chắc chắn, đầy đủ công năng, có sân để xe sạch sẽ - Hẻm lớn, thoáng sạch, cách mặt tiền chỉ 80m - Vị trí: kế KDC Nam Long, Phú Mỹ... Xem chi tiết >>

Giá : 5.050.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 12
Tổng DT Đất: 48m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 105.208.333đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01101
Cập nhật:
17:49 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01101
Cập nhật:
17:49 18/05/2026
0907180858

- Hẻm ba gác thoáng sạch, an ninh, dân trí - Vị trí: cạnh KDC Nam Long, KCX Tân Thuận, ngay các trục đường chính như Nguyễn Thị Thập, Huỳnh Tấn Phát, Nguyễn Văn Linh,...... Xem chi tiết >>

Giá : 5.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 64m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 93.593.750đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01097
Cập nhật:
00:44 19/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01097
Cập nhật:
00:44 19/05/2026
0907180858

Bán nhà góc hẻm xe hơi Lê Văn Duyệt, Bình Thạnh. 27m², 2 tầng, full nội thất, giá 5.5 tỷ. Liên hệ 0903397666 để xem nhà chính chủ. + Diện tích: 3.4m x 7.8m, thực tế 27... Xem chi tiết >>

Giá : 5.500.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 3.4
Chiều ngang sau:
Chiều dài: 7.6
Tổng DT Đất: 0m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất:
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01067
Cập nhật:
16:18 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01067
Cập nhật:
16:18 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666

Giá : 5.500.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 3.4
Chiều ngang sau:
Chiều dài: 7.6
Tổng DT Đất: 0m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất:
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01066
Cập nhật:
04:13 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01066
Cập nhật:
04:13 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666

Chỉ hơn 80tr/m2 có ngay nhà 3 tầng đúc, mái nhà đúc - 64.2m2 ( 4.5m x 14.5m ) - Đường số 59 là đường nhánh Phạm Văn Chiêu, P.14, Gò Vấp. LH 0903397666 - Diện tích: 64.... Xem chi tiết >>

Giá : 5.580.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4.5
Chiều ngang sau:
Chiều dài: 14.5
Tổng DT Đất: 64m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 87.187.500đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01055
Cập nhật:
06:37 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01055
Cập nhật:
06:37 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666

Chủ giảm giá 100 triệu nhà hẻm xe hơi thông, gần chợ Hạnh Thông Tây, 3 tầng, 22m2 ( 2.7m x 8m), chỉ 3.79 tỷ, Quang Trung, phường 11, Gò Vấp. Gọi ngay 0903397666 + Giá:... Xem chi tiết >>

Giá : 3.790.000.000đ
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
Tổng DT Đất: 22m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 172.272.727đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01041
Cập nhật:
16:39 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01041
Cập nhật:
16:39 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666

Bán nhà mới đẹp vào ở ngay có sẵn nội thất, nở hậu nhẹ, gần chợ Hạnh Thông Tây, đường Quang Trung, phường 11, Gò Vấp. Gọi ngay 0903397666 ( Zalo) - Diện tích: 45m2 ( 3m ... Xem chi tiết >>

Giá : 4.380.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 3
Chiều ngang sau:
Chiều dài: 14
Tổng DT Đất: 45m2
Đường trước nhà rộng: 2.5m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 97.333.333đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01040
Cập nhật:
10:53 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01040
Cập nhật:
10:53 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666

Bán nhà mới đẹp, căn góc thoáng mát, 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, DT: 20m2 ( 2.8m x 7m), chỉ 4.15 tỷ. Đường Thích Quảng Đức, phường 5, quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh. - Di... Xem chi tiết >>

Giá : 4.150.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 2.8
Chiều ngang sau:
Chiều dài: 7
Tổng DT Đất: 0m2
Đường trước nhà rộng:
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất:
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01029
Cập nhật:
14:38 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01029
Cập nhật:
14:38 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666

MÔ TẢ - Diện tích 100m2(4x25) - Kết cấu: 1 Trệt,1 Lầu, 1 PK,3PN,1 Bếp - Vị trí: Gần Đối điện Đại Học Văn Hóa Sát Đỗ Xuân Hợp, Tây Hòa, Song Hành,Ngã tư MK, Bình Thái .... Xem chi tiết >>

Giá : 5.555.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 25
Tổng DT Đất: 100m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng: Đông Nam
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 5.555.000.000đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01013
Cập nhật:
02:31 14/05/2026
Địa điểm:
Quận 9, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0968751565
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01013
Cập nhật:
02:31 14/05/2026
Địa điểm:
Quận 9, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0968751565

Bán Toà nhà 2 mặt tiền đường Hồ Bá Phấn, Phường Phước Long A, Thành phố Thủ Đức - Diện tích: 10 x 26m CN (200m2) - Thiết kế : 1 Hầm 1 lửng 4 lầu - Tổng 750m2 sàn xây d... Xem chi tiết >>

Giá : 3.332.000.000đ
Chiều ngang trước: 10
Chiều ngang sau: 10
Chiều dài: 20
Tổng DT Đất: 200m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng: Nam
Phòng ngủ: 18
Số tiền trên m2 đất: 3.332.000.000đ/m2
WC: 18
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00960
Cập nhật:
14:27 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 9, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0968751565
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00960
Cập nhật:
14:27 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 9, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0968751565

Bán nhà căn góc gần mặt tiền, 2 tầng, 3.78m*11m, 3 phòng ngủ, chỉ 4.85 tỷ, Nguyễn Lâm, phường 3, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. - Diện tích: 41.2m2 ( 3.78m*11m). -... Xem chi tiết >>

Giá : 4.850.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 3.78
Chiều ngang sau: 3.78
Chiều dài: 11
Tổng DT Đất: 42m2
Đường trước nhà rộng: 2.5m
Hướng: Đông Nam
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 4.850.000.000đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00941
Cập nhật:
04:56 16/05/2026
Địa điểm:
Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00941
Cập nhật:
04:56 16/05/2026
Địa điểm:
Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0903397666

Giá : 3.700.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4.1
Chiều ngang sau: 4.1
Chiều dài: 9.3
Tổng DT Đất: 38m2
Đường trước nhà rộng: 3.3m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 97.368.421đ/m2
WC: 4
Số thứ tự tầng: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00427
Cập nhật:
14:58 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00427
Cập nhật:
14:58 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492

Giá : 3.100.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 5.8
Chiều ngang sau: 5.8
Chiều dài: 5.2
Tổng DT Đất: 30m2
Đường trước nhà rộng: 2m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 103.333.333đ/m2
WC: 3
Số thứ tự tầng: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00412
Cập nhật:
17:09 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00412
Cập nhật:
17:09 18/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492

Giá : 3.700.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4.1
Chiều ngang sau: 4.1
Chiều dài: 9.3
Tổng DT Đất: 38m2
Đường trước nhà rộng: 2.5m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 97.368.421đ/m2
WC: 4
Số thứ tự tầng: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00411
Cập nhật:
20:56 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00411
Cập nhật:
20:56 17/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492

Giá : 4.900.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 11
Tổng DT Đất: 46m2
Đường trước nhà rộng: 3.3m
Hướng:
Phòng ngủ: 5
Số tiền trên m2 đất: 106.521.739đ/m2
WC: 3
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00410
Cập nhật:
18:59 16/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THN-00410
Cập nhật:
18:59 16/05/2026
Địa điểm:
Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Miễn trung gian
Liên hệ:
0934399492
0979522168