Nhà Lê Văn Lương, P.Phước Kiểng, TT.Nhà Bè, Ngang 11m2, Giá 5ty8
• Nhà 1 trệt 2lau hẻm xe hơi
• Nhà ngang khủng tiền đồ sáng lạn, ngang 11 dài 10, 3 tấm kiên cố, mới đẹp, hiện đại, mát mẻ.
• Trệt 2 lầu, phòng khách rộng, có garare xe hơi, 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh
• Sổ hồng hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch
• Hỗ trợ vay
• Gọi em ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà
Giá:
5.800.000.000đ
(còn thương lượng)
Số tiền trên m2 đất:
80m2
Chiều ngang trước:
11m
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
10m
Tổng DT Đất:
80m2
Đường trước nhà rộng: 7m
Hướng:
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
5.800.000.000đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Giấy đỏ
Tổng DT sử dụng:
80m2
Số lầu:
3
Tổng DT sàn XD:
80m2
Miễn trung gian
Mã BĐS:
THCM-00889
Cập nhật:
08:16 11/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0376867586
Tổng DT sử dụng:
80m2
Số lầu:
3
Tổng DT sàn XD:
80m2
Bán thự Biệt thự Lavila, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, DT 201m2, Giá 12ty95 TL
+ Diện tích ngang 5.5m dài 18m
+ Biệt thự thiết kế: 3 tầng
+ Diện tích sàn 201m²
+ Gồm...
Xem chi tiết >>
Giá :
12.950.000.000đ
Chiều ngang trước:
5.5
Chiều ngang sau:
5.5
Chiều dài:
18
Tổng DT Đất:
201m2
Đường trước nhà rộng:
12m
Hướng:
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
12.950.000.000đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
05:03 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
05:03 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Phạm Hữu Lầu, P.Phước Kiểng, Nhà Bè, 40m2, Giá 3ty6
Chủ định cư cần bán nhà 2 lầu tại Phước Kiểng Nhà Bè mặt tiền đường trải nhựa
Diện tích ngang 4m dài 10m
...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.600.000.000đ
Chiều dài:
10
Tổng DT Đất:
40m2
Đường trước nhà rộng:
8m
Hướng:
Phòng ngủ:
2
Số tiền trên m2 đất:
3.600.000.000đ/m2
WC:
2
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
05:47 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
05:47 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Lê Văn Lương, P.Phước Kiểng, Nhà Bè, 40m2, 3L, HXTải, Giá 2ty8
Diện tích 40m2
Ngang 4m dài 10m
Hiện trạng 3 tầng
Gồm 3 PN, 1PK, Bếp.
Nhà mới chỉ cần xách v...
Xem chi tiết >>
Giá :
2.800.000.000đ
Chiều dài:
10
Tổng DT Đất:
40m2
Đường trước nhà rộng:
10m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
70.000.000đ/m2
WC:
2
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
17:48 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
17:48 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích công nhận 61m2, diện tích sử dụng hơn 120m.
- Kết cấu 4 tầng, ngang 4m.
- Nhà mới tinh tươm, ban công thoáng mát.
- Đang cho thuê làm CHDV.
- Khu dân ...
Xem chi tiết >>
Giá :
7.300.000.000đ
Tổng DT Đất:
61m2
Đường trước nhà rộng:
5m
Hướng:
Phòng ngủ:
10
Số tiền trên m2 đất:
119.672.131đ/m2
WC:
10
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:42 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:42 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích sử dụng 65m2, ngang 4m.
- BTCT kiên cố, đang cho công ty thuê, có dòng tiền hàng tháng.
- Khu dân trí, cao tầng.
- Nhà hẻm VIP Huỳnh Tấn Phát, xe hơi đỗ ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.800.000.000đ
Chiều dài:
16.5
Tổng DT Đất:
65m2
Số tiền trên m2 đất:
104.615.385đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
14:02 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
14:02 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà chủ xây ở chắc chắn, kiên cố.
- Diện tích lớn 85m2, nhiều phòng ngủ, phù hợp gia đình đông người
- Vị trí VIP: kế cầu Tân Thuận, KCX, trường đại học Marketing,.....
Xem chi tiết >>
Giá :
6.500.000.000đ
Chiều ngang trước:
3.6
Chiều ngang sau:
3.6
Chiều dài:
24
Tổng DT Đất:
85m2
Số tiền trên m2 đất:
6.500.000.000đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:41 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
00:41 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm thông thoáng, trước nhà 3m, khu dân trí, yên tĩnh
- Vị trí: tương lai cạnh cầu Nguyễn Khoái, tiện di chuyển trực tiếp đến Quận 1, cách Lotte Mart, KDC Him Lam, bện...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.200.000.000đ
Số tiền trên m2 đất:
103.333.333đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
13:16 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
13:16 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hiện trạng nhà cấp 4, chủ đang cho thuê.
- Hẻm xe hơi tới nhà, thông KDC phân lô, đầy đủ tiện ích.
- Nhà cũ, hợp xây mới. Khu vực xây dựng được 4 tầng.
- Sổ hồng ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.700.000.000đ
Chiều dài:
17
Tổng DT Đất:
67m2
Số tiền trên m2 đất:
100.000.000đ/m2
WC:
1
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
20:20 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
20:20 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích công nhận 80m2, không lộ giới, không QH.
- Nhà 2 mặt tiền, hẻm thoáng sạch, yên tĩnh.
- Hiện đang cho thuê, dòng tiền ổn định hàng tháng.
- Nhà cũ, tiện ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.500.000.000đ
Tổng DT Đất:
80m2
Số tiền trên m2 đất:
6.500.000.000đ/m2
WC:
5
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
06:58 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
06:58 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Hẻm thẳng trục, cách đường chính vài căn nhà, thoáng, sạch sẽ
- Nhà chính chủ xưa nay, tiện xây mới
- Khu vực đường số Tân Quy, đông đúc, nhộn nhịp, đầy đủ tiện ích
...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.100.000.000đ
Tổng DT Đất:
60m2
Số tiền trên m2 đất:
101.666.667đ/m2
WC:
1
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:18 13/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:18 13/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà 4 tầng chắc chắn, dòng tiền cố định 5%/tháng.
- Khu dân cư yên tĩnh, dân trí, an ninh, cách mặt tiền đường chỉ 50m.
- Vị trí: kế KCX Tân Thuận, trường đại học Mar...
Xem chi tiết >>
Giá :
7.500.000.000đ
Chiều ngang trước:
5.3
Chiều ngang sau:
5.3
Chiều dài:
17
Tổng DT Đất:
87m2
Đường trước nhà rộng:
3m
Hướng:
Phòng ngủ:
10
Số tiền trên m2 đất:
86.206.897đ/m2
WC:
10
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
18:09 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
18:09 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà 4 tầng BTCT, 5 phòng ngủ, sân thượng, ban công thoáng mát.
- Khu vực cao tầng đồng bộ, an ninh, dân trí cao.
- Vị trí gần Phú Mỹ Hưng, bệnh viện, siêu thị, trường...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.500.000.000đ
Số tiền trên m2 đất:
108.333.333đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:39 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
00:39 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích lớn 5m x 14m nở hậu nhẹ
- Nhà 3 tầng chắc chắn, thiết kế rộng thoáng với ban công, giếng trời
- Vị trí: gần Phú Mỹ Hưng tiện ích không thiếu gì, đại học Tôn...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.500.000.000đ
Chiều dài:
14
Tổng DT Đất:
70m2
Số tiền trên m2 đất:
92.857.143đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
08:45 13/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
08:45 13/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà chính chủ lâu đời, 4 tầng chắc chắn, đầy đủ công năng, sơn xíu là đẹp ngay
Hẻm thoáng, dân trí, cách mặt tiền đường chỉ 90m
- Vị trí: cạnh Phú Mỹ Hưng đầy đủ tiện...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.900.000.000đ
Chiều ngang trước:
5.6
Chiều ngang sau:
5.6
Chiều dài:
16
Tổng DT Đất:
88m2
Số tiền trên m2 đất:
78.409.091đ/m2
WC:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
01:54 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
01:54 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà 3 tầng, có kết cấu, cũ theo thời gian, có thể tiếp tục khai thác hoặc xây mới để tối đa dòng tiền.
- Vị trí thuận tiện cho thuê dòng tiền, gần KCX, trường đại học ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.700.000.000đ
Chiều dài:
19
Tổng DT Đất:
72m2
Đường trước nhà rộng:
3m
Hướng:
Phòng ngủ:
11
Số tiền trên m2 đất:
93.055.556đ/m2
WC:
11
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
14:59 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
14:59 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT kiêng cố, 7PN , 7WC, phòng khách lớn đậu xe, hẻm sạch vị trí đầu đủ tiện ích xung quanh.
- Cho thuê thu nhập 20tr/tháng.
- Vị trí: hẻ...
Xem chi tiết >>
Giá :
7.200.000.000đ
Chiều ngang trước:
4.5
Chiều ngang sau:
4.5
Chiều dài:
16.5
Tổng DT Đất:
75m2
Đường trước nhà rộng:
4m
Hướng:
Phòng ngủ:
7
Số tiền trên m2 đất:
96.000.000đ/m2
WC:
7
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
14:18 08/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
14:18 08/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích rộng: 112.5m2, Ngang 4m Dài 29m. Khu dân cư hiện hữu.
- Hiện trạng: Đất trống cao ráo, rào bao quanh, xây dựng tự do.
- Hẻm trước nhà rộng 3m thông 1422 H...
Xem chi tiết >>
Giá :
7.350.000.000đ
Chiều ngang trước:
4
Chiều ngang sau:
4.5
Chiều dài:
29
Tổng DT Đất:
123m2
Đường trước nhà rộng:
3m
Hướng:
Phòng ngủ:
0
Số tiền trên m2 đất:
59.756.098đ/m2
WC:
0
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
22:47 14/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
22:47 14/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
- Vị trí: gần KDC Lý Phục Man, Nhà thi đấu đa năng, KCX,... tiện ích đầy đủ, thuận tiện di chuyển
- Nhà mới xây, 4 tầng rộng thoáng, ban công, sân thượng đầy đủ
- Sổ hồ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.000.000.000đ
Tổng DT Đất:
61m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
98.360.656đ/m2
WC:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
03:59 14/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
03:59 14/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà biệt thự HV01 Huỳnh Tấn Phát, P.phú thuận, q.7, 74m2, Giá 12ty
-CHỦ ĐỊNH CƯ TÌM CHỦ MỚI CHO BIỆT THỰ MẶT TIỀN - NỘI THẤT NHẬP KHẨU Ý - ĐẸP LUNG LINH
- Nhà thi...
Xem chi tiết >>
Giá :
12.000.000.000đ
Chiều ngang trước:
66
Chiều ngang sau:
11
Chiều dài:
11
Tổng DT Đất:
74m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
12.000.000.000đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:38 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:38 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
+ Diện tích ngang 5.5m dài 18m
+ Biệt thự thiết kế: 3 tầng
+ Diện tích sàn 201m²
+ Gồm...
Xem chi tiết >>
Giá :
12.950.000.000đ
Chiều ngang trước:
5.5
Chiều ngang sau:
5.5
Chiều dài:
18
Tổng DT Đất:
201m2
Đường trước nhà rộng:
12m
Hướng:
Phòng ngủ:
4
Số tiền trên m2 đất:
12.950.000.000đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
05:03 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
05:03 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Phạm Hữu Lầu, P.Phước Kiểng, Nhà Bè, 40m2, Giá 3ty6
Diện tích ngang 4m dài 10m
...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.600.000.000đ
Chiều dài:
10
Tổng DT Đất:
40m2
Đường trước nhà rộng:
8m
Hướng:
Phòng ngủ:
2
Số tiền trên m2 đất:
3.600.000.000đ/m2
WC:
2
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
05:47 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
05:47 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích 40m2
Ngang 4m dài 10m
Hiện trạng 3 tầng
Gồm 3 PN, 1PK, Bếp.
Nhà mới chỉ cần xách v...
Xem chi tiết >>
Giá :
2.800.000.000đ
Chiều dài:
10
Tổng DT Đất:
40m2
Đường trước nhà rộng:
10m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
70.000.000đ/m2
WC:
2
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
17:48 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
17:48 16/05/2026
Địa điểm:
Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Nguyễn Văn Quỳ, P.Tân Thuận Đông, Q.7, 2lau, KDCHH, Giá 1ty4
- Diện tích: 3x6
- Nhà 1 trệt, 1 lầu
- Gồm phòng khách, bếp, PN, Wc
- Gần trường học, bệnh viện Q...
Xem chi tiết >>
Giá :
1.400.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
Tổng DT Đất:
17m2
Số tiền trên m2 đất:
1.400.000.000đ/m2
WC:
1
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
23:28 13/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
23:28 13/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Lê Văn Lương, P.Tân Kiểng, Q.7, HXH, 5x16m, 3lau, Giá 7ty3
- Diện tích Ngang 5m dài 16m, hẻm xe hơi
- Hiện có 3lau, 4 phòng ngủ. 4Wc. Phòng thờ, phòng khách
- ...
Xem chi tiết >>
Giá :
7.300.000.000đ
(còn thương lượng)
Tổng DT Đất:
80m2
Số tiền trên m2 đất:
7.300.000.000đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
20:29 12/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
20:29 12/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Nhà Lê Văn Lương bán, P.Tân Kiểng, Q.7, 40m2, Giá 3ty6
+ Nhà ngay trung tâm Quận 7
+ Diện tích: 5 x 8
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu BTCT.
+ Nhà sạch mới vào ở nga...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.600.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
8
Tổng DT Đất:
40m2
Số tiền trên m2 đất:
3.600.000.000đ/m2
WC:
2
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
16:36 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
16:36 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Nhà Huỳnh Tấn Phát bán, P.Phú Thuận, Q.7, 3Lầu, Giá 4tỷ15
+ Nhà ngay trung tâm Quận 7
+ Diện tích: 3.6 x 8
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu BTCT.
+ Nhà sạch...
Xem chi tiết >>
Giá :
4.150.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
8
Tổng DT Đất:
30m2
Số tiền trên m2 đất:
4.150.000.000đ/m2
WC:
2
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
00:20 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
00:20 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán đất Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Q.7, 68m2, Giá 6ty3
+ Đất Full hồng, khu dân cư hiện hữu, xe hơi tới đất
+ Khu đồng bộ XD được 4 tầng
+ Diện tích: ngang 4m nở hậ...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.300.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
18
Tổng DT Đất:
68m2
Đường trước nhà rộng:
5m
Hướng:
Phòng ngủ:
0
Số tiền trên m2 đất:
6.300.000.000đ/m2
WC:
0
Số thứ tự tầng:
4
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
17:36 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
17:36 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Q7, ngang 7m, Giá 17ty7
Chủ cần bán nhà phố có dòng tiền cho thuê 20tr/ tháng
Vị trí không thể đẹp hơn hẻm xe Tải tránh nhau.
Có ...
Xem chi tiết >>
Giá :
17.700.000.000đ
Chiều ngang trước:
7
Chiều ngang sau:
7
Chiều dài:
24
Tổng DT Đất:
259m2
Đường trước nhà rộng:
7m
Hướng:
Phòng ngủ:
10
Số tiền trên m2 đất:
17.700.000.000đ/m2
WC:
10
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
08:00 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
08:00 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Q7, ngang 6m, nở hậu 10m tài lộc, Giá 11ty
Chủ đi định cư cần tìm chủ mới cho ngôi nhà
Diện tích ngang 5,5m dài 23 nở hậu 10m
Xe h...
Xem chi tiết >>
Giá :
11.000.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
6
Chiều ngang sau:
10
Chiều dài:
23
Tổng DT Đất:
170m2
Số tiền trên m2 đất:
11.000.000.000đ/m2
WC:
4
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
19:39 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
19:39 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Q7, nở hậu, Giá 4ty2 TL
• Chủ định cư nước ngoài cần tìm chủ mới nhà không bị quy hoạch
• Diện tích: ngang 4 dài 18 (nở hậu)
• Hi...
Xem chi tiết >>
Giá :
4.200.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều ngang trước:
4
Chiều ngang sau:
4.5
Chiều dài:
18
Tổng DT Đất:
70m2
Số tiền trên m2 đất:
4.200.000.000đ/m2
WC:
2
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
09:46 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
09:46 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Nhà Bùi Văn Ba, P.Tân Thuận Đông, Q.7, Dòng tiền ổn định, 120m2, HXH, Giá 6ty8
- Hiện trạng : Trệt, lầu
- Gồm 12 Phòng cho thuê, thu nhập 30 triệu/ th
- Diện tích nga...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.800.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
24
Tổng DT Đất:
120m2
Đường trước nhà rộng:
5m
Hướng:
Phòng ngủ:
12
Số tiền trên m2 đất:
6.800.000.000đ/m2
WC:
12
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
14:17 08/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
14:17 08/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Q7, 4L, 58m2, 6ty2
Nhà tại trung tâm Quận 7, 1 đời, thiết kế xây dựng kiên cố đẹp 4lầu, nhà mới ở ngay
Kẹt tiền chủ cần bán nhà khu...
Xem chi tiết >>
Giá :
6.200.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
13
Tổng DT Đất:
58m2
Đường trước nhà rộng:
6m
Hướng:
Phòng ngủ:
3
Số tiền trên m2 đất:
106.896.552đ/m2
WC:
2
Số thứ tự tầng:
3
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
14:26 08/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
14:26 08/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Bán nhà Hoàng Quốc Việt, P.Phú Thuận, 43m2, 2L, 3ty85
Chủ định cư sang Mỹ cần tìm chủ mới
Diện tích ngang 4 dài 10 nở hậu tài lộc, nhà đang kinh doanh phát tài, vì địn...
Xem chi tiết >>
Giá :
3.850.000.000đ
(còn thương lượng)
Chiều dài:
10
Tổng DT Đất:
43m2
Số tiền trên m2 đất:
89.534.884đ/m2
WC:
1
Số thứ tự tầng:
2
Tình trạng pháp lý:
Cập nhật:
06:07 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Cập nhật:
06:07 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh