Bán nhà mặt tiền || Quận 4-HCM || 11.5 tỷ

|

TV V.I.P Chưa có đánh giá

Giá: 11.500.000.000đ / Căn (Còn thương lượng)

Tổng DT sử dụng: 290 m2.

Tổng DT Đất (m): 3.5 x 3.6 x 23.5.

Họ tên: Võ Thanh Lâm

Địa chỉ: 12 Đường 10, P. Linh Trung

Số điện thoại: 0979522168

Địa chỉ Email: vothanhlam247@gmail.com

Mô tả
Các tiện ích nổi bật
Bản đồ
Liên hệ
Bán nhà mặt tiền || Quận 4-HCM || 11.5 tỷ ⚡Bán gấp nhà 5 tầng mặt tiền Nguyễn Tất Thành, P.18, Quận 4. Giá chỉ: 12 tỷ Giảm còn 11 tỷ 5 - Diện tích: 3,5m x 23,5m ( nở hậu 3,6m ). DT sàn: 290m2. - Xây dựng: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu. Sổ hoàn công đầy đủ. - Hướng: Đông Bắc. - Vị trí: tọa lạc trên cung đường sầm uất, thuận tiện kinh doanh hoặc cho thuê công ty, văn phòng. Tiếp giáp quận 1 và quận 7. - Giá: 11,5 tỷ ( rẻ nhất trên cung đường ). - Sổ hồng riêng, chính chủ.
Giá: 11.500.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 3.5m
Chiều ngang sau: 3.6m
Chiều dài: 23.5m
Tổng DT Đất: 84m2
Hướng: Đông Bắc
Phòng ngủ: 1
Số tiền trên m2 đất: 136.904.762đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý: Sổ hồng
Tổng DT sử dụng: 290m2
Số lầu: 5
Tổng DT sàn XD: 290m2
Miễn trung gian
Mã BĐS: THCM-00510
Cập nhật: 04:24 16/05/2026
Địa điểm: Quận 4, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ: 0979522168
Tổng DT sử dụng: 290m2
Số lầu: 5
Tổng DT sàn XD: 290m2

Chưa có bất động sản nào.

- Vị Trí cách mặt tiền Lê Văn Lương 60m, hẻm xe hơi tránh, kinh doanh buôn bán sầm uất, gia đình đang kinh doanh buôn bán. - Kết cấu 3 tầng bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ... Xem chi tiết >>

Giá : 8.600.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.2
Chiều ngang sau: 4.2
Chiều dài: 18
Tổng DT Đất: 75m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 114.666.667đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01162
Cập nhật:
17:17 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01162
Cập nhật:
17:17 18/05/2026
0907180858

- Hẻm 6m thoáng sạch, khu dân cư yên tĩnh, dân trí, an ninh - Nhà 2 tầng rộng thoáng với 3 phòng ngủ, 3 wc - Phù hợp buôn bán kinh doanh, xây dựng căn hộ dịch vụ - Sổ ... Xem chi tiết >>

Giá : 9.600.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 74m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 129.729.730đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01160
Cập nhật:
23:50 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01160
Cập nhật:
23:50 18/05/2026
0907180858

- Hiện trạng nhà cấp 4, tiện xây mới, chính chủ lâu đời - Hẻm 6m trước nhà rộng thoáng, an ninh, xe tải vào được nhà - Vị trí: gần KDC Nam Long, KDC Lý Phục Man, KCX,..... Xem chi tiết >>

Giá : 8.300.000.000đ
Chiều ngang trước: 7
Chiều ngang sau: 7
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 110m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 75.454.545đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01159
Cập nhật:
23:50 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01159
Cập nhật:
23:50 18/05/2026
0907180858

- Diện tích: 71,3m2 ngang 5,12x13,41(nở hậu 5,65) - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 7 phòng ngủ, 5 toilet, căn góc 2 mặt thông thoáng. - Đường trước nhà kinh doanh buôn bán, x... Xem chi tiết >>

Giá : 10.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 5.1
Chiều ngang sau: 5.6
Chiều dài: 13.4
Tổng DT Đất: 72m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 7
Số tiền trên m2 đất: 152.638.889đ/m2
WC: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01158
Cập nhật:
23:53 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01158
Cập nhật:
23:53 18/05/2026
0907180858

- Nhà gồm 10 phòng CHDV phong cách vintage full nội thất. Có khu vực để xe riêng biệt. - Hẻm 4m thoáng, kinh doanh buôn bán tấp nập, gần chợ, trường học, trung tâm kinh ... Xem chi tiết >>

Giá : 11.999.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 18.2
Tổng DT Đất: 92m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 10
Số tiền trên m2 đất: 130.423.913đ/m2
WC: 10
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01157
Cập nhật:
19:30 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01157
Cập nhật:
19:30 18/05/2026
0907180858

- Nhà BTCT chắc chắn, 15 phòng full khách. - Dòng tiền hơn 6%/ năm, khai thác ổn định. - Vị trí: cạnh trường đại học Marketing, đại học Nguyễn Tất Thành, khu chế xuất, ... Xem chi tiết >>

Giá : 10.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 7
Chiều ngang sau: 7
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 103m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 15
Số tiền trên m2 đất: 105.825.243đ/m2
WC: 15
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01156
Cập nhật:
23:48 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01156
Cập nhật:
23:48 18/05/2026
0907180858

- Mặt tiền đường số Lý Phục Man - khu vực sầm uất, buôn bán tấp nập => kinh doanh, cho thuê CHDV đều ok - Nhà chính chủ lâu đời ngang 5m, diện tích sử dụng 130m2, đang v... Xem chi tiết >>

Giá : 10.000.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 80m2
Đường trước nhà rộng: 8m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 125.000.000đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01155
Cập nhật:
12:58 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01155
Cập nhật:
12:58 18/05/2026
0907180858

- Nhà 3 tầng bê tông cốt thép, giếng trời, ban công, sân thượng đầy đủ, có thể thêm tầng nếu muốn - Khu vực Vip an ninh, dân trí, cạnh trường học các cấp, trường quốc tế... Xem chi tiết >>

Giá : 9.800.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 12
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 163.333.333đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01154
Cập nhật:
12:33 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01154
Cập nhật:
12:33 17/05/2026
0907180858

- Hẻm xe hơi tránh nhau thoải mái, cách mặt tiền đường chỉ 60m, rất tiện di chuyển nhưng vẫn giữ được không gian yên tĩnh, riêng tư cần có cho không gian sống của gia đìn... Xem chi tiết >>

Giá : 9.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 6
Chiều ngang sau: 6
Chiều dài: 20
Tổng DT Đất: 120m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 82.500.000đ/m2
WC: 6
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01153
Cập nhật:
09:38 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01153
Cập nhật:
09:38 17/05/2026
0907180858

- Vị trí dân trí, yên tĩnh, xung quanh đường số thông bàn cờ, thoáng mát, sạch sẽ, ít xe qua lại, cực kỳ phù hợp cho gia đình thích sự riêng tư và an toàn - Tiện ích xun... Xem chi tiết >>

Giá : 9.400.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 23
Tổng DT Đất: 94m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 100.000.000đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01152
Cập nhật:
23:25 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01152
Cập nhật:
23:25 18/05/2026
0907180858

- Nhà cấp 4 chính chủ lâu năm, tiện xây mới. - Hẻm thoáng sạch, yên tĩnh, an ninh. - Khu phân lô đường số kế chợ Tân Quy, cách siêu thị Lotte 500m. - Sổ nở hậu, chuẩn ... Xem chi tiết >>

Giá : 8.650.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.5
Chiều ngang sau: 4.6
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 70m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 123.571.429đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01151
Cập nhật:
23:58 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01151
Cập nhật:
23:58 18/05/2026
0907180858

- Hẻm 8m ô tô quay đầu thoải mái, kinh doanh được, thông với Hoàng Trọng Mậu, tiềm năng tăng giá cao khi cầu Nguyễn Khoái hoàn thành - Nhà cũ chính chủ lâu đời, tiện xây... Xem chi tiết >>

Giá : 8.850.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 12.5
Tổng DT Đất: 50m2
Đường trước nhà rộng: 8m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 177.000.000đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01150
Cập nhật:
00:03 19/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01150
Cập nhật:
00:03 19/05/2026
0907180858

- Vị trí: gần KDC Nam Long, trường đại học Marketing, Tôn Đức Thắng, Lotte Mart, bệnh viện quận 7,.. dễ dàng di chuyển qua quận 5, quận 4, quận 1 - Hẻm 4m thông thoáng, ... Xem chi tiết >>

Giá : 8.400.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 140.000.000đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01149
Cập nhật:
23:44 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01149
Cập nhật:
23:44 18/05/2026
0907180858

- Nhà cách mặt tiền đường chỉ 30m, hẻm lớn, ô tô ngủ nhà thoải mái, giúp tiết kiệm chi phí đỗ xe, thuận tiện di chuyển cho gia đình - Khu an ninh, dân trí, sinh hoạt tho... Xem chi tiết >>

Giá : 9.400.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 23
Tổng DT Đất: 94m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 100.000.000đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01148
Cập nhật:
21:59 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01148
Cập nhật:
21:59 18/05/2026
0907180858

- Hẻm trước rộng thoáng 1 trục, xe hơi ra vào nhà thoải mái, cách mặt tiền đường chỉ tầm 70m - Nhà thiết kế có gu sang xịn nhất trong khu vực, vào là thích ngay, chủ tặn... Xem chi tiết >>

Giá : 9.600.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 10
Tổng DT Đất: 50m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 192.000.000đ/m2
WC: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01147
Cập nhật:
23:58 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01147
Cập nhật:
23:58 18/05/2026
0907180858

Bán Nhà Phố Bình Dương, Bán nhà phố dự án The Standard, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương Giá từ 4.6 tỷ đến 8.6 tỷ/ căn có diên tích từ 85 m2 đến 255 m2 Là khu biệt lập, được... Xem chi tiết >>

Giá : 4.600.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 17
Tổng DT Đất: 85m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 54.117.647đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
BD-00399
Cập nhật:
02:09 19/05/2026
Địa điểm:
Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
Miễn trung gian
Liên hệ:
0979522168
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
BD-00399
Cập nhật:
02:09 19/05/2026
Địa điểm:
Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
Miễn trung gian
Liên hệ:
0979522168
0979522168