Bán chdv 7 tầng mt đường số 49 p.tân hưng, 650m2 sàn, 30tỷ

|

Chưa có đánh giá

Giá: 30đ / m2

Tổng DT sử dụng: 120 m2.

Tổng DT Đất (m): 6.5 x 6.5 x 18.

Miễn trung gian

Các tiện ích nổi bật:

Họ tên: Hồng Nhà Thật

Địa chỉ: Quận 7, TP. HCM

Số điện thoại: 0931332677

Địa chỉ Email: hongbui.bds.7776@gmail.com

Mô tả
Các tiện ích nổi bật
Bản đồ
Liên hệ
Bán Căn Hộ Dịch Vụ, Phường Tân Hung, Quận 7 Ngang 6.5x18m - 650m2 sàn - sổ CN 120m2 Gồm 15 Phòng, trang bị thang máy hầm xe và mặt bằng kinh doanh Thuê khoán 100tr/tháng Sổ 9 chủ, hoàn công đầy đủ Đường rộng 12m, vỉa hè Khu dân cư dân trí thông thoáng Gần trung tâm Lotte Mart Quận 7 Giá 30 tỷ >> Giá chào là lý trí, giá chốt là cảm xúc Hỗ trợ vay ngân hàng Liên Hệ Hồng Nhà Thật 093.133.2677
Giá: 30đ
Số tiền trên m2 đất: 120m2
Chiều ngang trước: 6.5m
Chiều ngang sau: 6.5m
Chiều dài: 18m
Tổng DT Đất: 120m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng:
Phòng ngủ: 15
Số tiền trên m2 đất: 30đ/m2
WC: 15
Số thứ tự tầng: 7
Tình trạng pháp lý: Sổ hồng
Tổng DT sử dụng: 120m2
Số lầu: 7
Tổng DT sàn XD: 120m2
Miễn trung gian
Mã BĐS: THCM-01077
Cập nhật: 05:53 18/05/2026
Địa điểm: Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ: 0931332677
Tổng DT sử dụng: 120m2
Số lầu: 7
Tổng DT sàn XD: 120m2

- Vị trí hẻm thông thoáng, khu nội bộ an ninh, yên tĩnh, xe hơi đỗ cửa - Nhà kết cấu 3 tầng, đúc kiên cố gồm 4 phòng ngủ rộng, 3 wc, có khoảng sân để xe trước nhà, sơn n... Xem chi tiết >>

Giá : 6.450.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 57m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 113.157.895đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01164
Cập nhật:
13:23 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01164
Cập nhật:
13:23 18/05/2026
0907180858

- Hẻm thoáng, an ninh, dân trí tốt, cao ráo không ngập - Nhà 3 tầng bê tông cốt thép chắc chắn, 4 phòng ngủ, thiết kế sang trọng trẻ trung, vào ở ngay - Sổ hồng riêng, ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.8
Chiều ngang sau: 4.8
Chiều dài: 11
Tổng DT Đất: 51m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 135.294.118đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01163
Cập nhật:
13:15 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01163
Cập nhật:
13:15 18/05/2026
0907180858

- Vị Trí cách mặt tiền Lê Văn Lương 60m, hẻm xe hơi tránh, kinh doanh buôn bán sầm uất, gia đình đang kinh doanh buôn bán. - Kết cấu 3 tầng bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ... Xem chi tiết >>

Giá : 8.600.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.2
Chiều ngang sau: 4.2
Chiều dài: 18
Tổng DT Đất: 75m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 114.666.667đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01162
Cập nhật:
06:20 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01162
Cập nhật:
06:20 18/05/2026
0907180858

- Hẻm 5m thông thoáng 1 trục, xe hơi vào nhà - Khu dân trí, cao tầng đồng bộ, an ninh - Nhà 4 tầng bê tông cốt thép, chính chủ lâu đời, chưa qua đầu đầu tư, có sân trướ... Xem chi tiết >>

Giá : 7.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4.05
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 61m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 130.983.607đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01161
Cập nhật:
06:17 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01161
Cập nhật:
06:17 18/05/2026
0907180858

- Hẻm 6m thoáng sạch, khu dân cư yên tĩnh, dân trí, an ninh - Nhà 2 tầng rộng thoáng với 3 phòng ngủ, 3 wc - Phù hợp buôn bán kinh doanh, xây dựng căn hộ dịch vụ - Sổ ... Xem chi tiết >>

Giá : 9.600.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 74m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 129.729.730đ/m2
WC: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01160
Cập nhật:
06:20 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01160
Cập nhật:
06:20 18/05/2026
0907180858

- Hiện trạng nhà cấp 4, tiện xây mới, chính chủ lâu đời - Hẻm 6m trước nhà rộng thoáng, an ninh, xe tải vào được nhà - Vị trí: gần KDC Nam Long, KDC Lý Phục Man, KCX,..... Xem chi tiết >>

Giá : 8.300.000.000đ
Chiều ngang trước: 7
Chiều ngang sau: 7
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 110m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 75.454.545đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01159
Cập nhật:
06:21 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01159
Cập nhật:
06:21 18/05/2026
0907180858

- Diện tích: 71,3m2 ngang 5,12x13,41(nở hậu 5,65) - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 7 phòng ngủ, 5 toilet, căn góc 2 mặt thông thoáng. - Đường trước nhà kinh doanh buôn bán, x... Xem chi tiết >>

Giá : 10.990.000.000đ
Chiều ngang trước: 5.1
Chiều ngang sau: 5.6
Chiều dài: 13.4
Tổng DT Đất: 72m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 7
Số tiền trên m2 đất: 152.638.889đ/m2
WC: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01158
Cập nhật:
03:27 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01158
Cập nhật:
03:27 17/05/2026
0907180858

- Nhà gồm 10 phòng CHDV phong cách vintage full nội thất. Có khu vực để xe riêng biệt. - Hẻm 4m thoáng, kinh doanh buôn bán tấp nập, gần chợ, trường học, trung tâm kinh ... Xem chi tiết >>

Giá : 11.999.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 18.2
Tổng DT Đất: 92m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 10
Số tiền trên m2 đất: 130.423.913đ/m2
WC: 10
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01157
Cập nhật:
18:02 16/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01157
Cập nhật:
18:02 16/05/2026
0907180858

- Nhà BTCT chắc chắn, 15 phòng full khách. - Dòng tiền hơn 6%/ năm, khai thác ổn định. - Vị trí: cạnh trường đại học Marketing, đại học Nguyễn Tất Thành, khu chế xuất, ... Xem chi tiết >>

Giá : 10.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 7
Chiều ngang sau: 7
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 103m2
Đường trước nhà rộng: 3m
Hướng:
Phòng ngủ: 15
Số tiền trên m2 đất: 105.825.243đ/m2
WC: 15
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01156
Cập nhật:
18:29 16/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01156
Cập nhật:
18:29 16/05/2026
0907180858

- Mặt tiền đường số Lý Phục Man - khu vực sầm uất, buôn bán tấp nập => kinh doanh, cho thuê CHDV đều ok - Nhà chính chủ lâu đời ngang 5m, diện tích sử dụng 130m2, đang v... Xem chi tiết >>

Giá : 10.000.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 80m2
Đường trước nhà rộng: 8m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 125.000.000đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01155
Cập nhật:
12:58 18/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01155
Cập nhật:
12:58 18/05/2026
0907180858

- Nhà 3 tầng bê tông cốt thép, giếng trời, ban công, sân thượng đầy đủ, có thể thêm tầng nếu muốn - Khu vực Vip an ninh, dân trí, cạnh trường học các cấp, trường quốc tế... Xem chi tiết >>

Giá : 9.800.000.000đ
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 12
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 163.333.333đ/m2
WC: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01154
Cập nhật:
12:33 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01154
Cập nhật:
12:33 17/05/2026
0907180858

- Hẻm xe hơi tránh nhau thoải mái, cách mặt tiền đường chỉ 60m, rất tiện di chuyển nhưng vẫn giữ được không gian yên tĩnh, riêng tư cần có cho không gian sống của gia đìn... Xem chi tiết >>

Giá : 9.900.000.000đ
Chiều ngang trước: 6
Chiều ngang sau: 6
Chiều dài: 20
Tổng DT Đất: 120m2
Đường trước nhà rộng: 6m
Hướng:
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 82.500.000đ/m2
WC: 6
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01153
Cập nhật:
09:38 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01153
Cập nhật:
09:38 17/05/2026
0907180858

- Vị trí dân trí, yên tĩnh, xung quanh đường số thông bàn cờ, thoáng mát, sạch sẽ, ít xe qua lại, cực kỳ phù hợp cho gia đình thích sự riêng tư và an toàn - Tiện ích xun... Xem chi tiết >>

Giá : 9.400.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 23
Tổng DT Đất: 94m2
Đường trước nhà rộng: 5m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 100.000.000đ/m2
WC: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01152
Cập nhật:
03:29 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01152
Cập nhật:
03:29 17/05/2026
0907180858

- Nhà cấp 4 chính chủ lâu năm, tiện xây mới. - Hẻm thoáng sạch, yên tĩnh, an ninh. - Khu phân lô đường số kế chợ Tân Quy, cách siêu thị Lotte 500m. - Sổ nở hậu, chuẩn ... Xem chi tiết >>

Giá : 8.650.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.5
Chiều ngang sau: 4.6
Chiều dài: 16
Tổng DT Đất: 70m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 123.571.429đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01151
Cập nhật:
03:27 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01151
Cập nhật:
03:27 17/05/2026
0907180858

- Hẻm 8m ô tô quay đầu thoải mái, kinh doanh được, thông với Hoàng Trọng Mậu, tiềm năng tăng giá cao khi cầu Nguyễn Khoái hoàn thành - Nhà cũ chính chủ lâu đời, tiện xây... Xem chi tiết >>

Giá : 8.850.000.000đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 12.5
Tổng DT Đất: 50m2
Đường trước nhà rộng: 8m
Hướng:
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 177.000.000đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01150
Cập nhật:
04:36 17/05/2026
Mã BĐS:
THCM-01150
Cập nhật:
04:36 17/05/2026
0907180858

Chủ đầu tư Hưng Lộc Phát công bố chính sách mới nhất tháng 6/2022 dành cho dự án The Peak Garden. - Tặng 3 chỉ SJC ngay khi booking chuyển cọc. - Chiết khấu lên đến 12%... Xem chi tiết >>

Giá : 34đ
Chiều ngang trước:
Chiều ngang sau:
Chiều dài:
Tổng DT Đất: 65m2
Đường trước nhà rộng: 20m
Hướng: Chưa xác định
Phòng ngủ: 2
Số tiền trên m2 đất: 34đ/m2
WC: 1
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00656
Cập nhật:
11:31 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0865190392
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-00656
Cập nhật:
11:31 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0865190392

? BÁN NHÀ MỚI ĐẸP – TÂN THUẬN ĐÔNG – HUỲNH TẤN PHÁT FULL NỘI THẤT CAO CẤP ? Giá: 6,3 tỷ (thương lượng) ? Diện tích: 4.45 x 14m – Sổ hồng riêng, vuông vứ... Xem chi tiết >>

Giá : 6.300.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.5
Chiều ngang sau: 14
Chiều dài: 14
Tổng DT Đất: 62m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 6.300.000.000đ/m2
WC: 3
Số thứ tự tầng: 2
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01079
Cập nhật:
09:19 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01079
Cập nhật:
09:19 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677

? MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT – LÂM VĂN BỀN, QUẬN 7 ✨ Diện tích: 4.8 x 18m – Hướng Đông ?️ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu – 5 phòng ngủ, 6 WC ? Nhà mới đẹp – thiết kế hiện đ... Xem chi tiết >>

Giá : 26.000.000.000đ
Chiều ngang trước: 4.8
Chiều ngang sau: 4.8
Chiều dài: 18
Tổng DT Đất: 86m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng:
Phòng ngủ: 5
Số tiền trên m2 đất: 26.000.000.000đ/m2
WC: 6
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01078
Cập nhật:
13:56 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01078
Cập nhật:
13:56 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677

Bán nhà căn góc 2 mặt tiền đường số tân quy - 4 tầng - ngang 5m GIÁ 13.6TỶ Ngang 5m dài 14m Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng - 4phòng ngủ - 4 wc Căn góc 2 mặt tiền đườn... Xem chi tiết >>

Giá : 13.000.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 5
Chiều ngang sau: 5
Chiều dài: 14
Tổng DT Đất: 70m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 13.000.000.000đ/m2
WC: 4
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01076
Cập nhật:
13:55 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01076
Cập nhật:
13:55 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677

Bán nhà 2 MT, 3 căn nhà ra hoàng trọng mậu, P.tân hưng, Q.7 Xe oto ngủ nhà – xung quanh tiện ích đầy đủ - DT : ngang 4 dài 15m ( sổ 9 chủ hoàn công đủ ) - Nhà hiệm tr... Xem chi tiết >>

Giá : 10đ
Chiều ngang trước: 4
Chiều ngang sau: 4
Chiều dài: 15
Tổng DT Đất: 60m2
Đường trước nhà rộng: 4m
Hướng:
Phòng ngủ: 3
Số tiền trên m2 đất: 10đ/m2
WC: 4
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01075
Cập nhật:
13:54 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01075
Cập nhật:
13:54 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677

?BIỆT THỰ KHU CẢNH ĐỒI MỸ QUANG – PHÚ MỸ HƯNG, QUẬN 7 ? ✨Diện tích: 10,5 x 22m (SHR hoàn công đủ) ✨Kết cấu: Biệt thự 3 tầng đồng bộ, thiết kế sang trọng ✨Gồm: 4 phòng ... Xem chi tiết >>

Giá : 85đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 10.5
Chiều ngang sau: 22
Chiều dài: 22
Tổng DT Đất: 231m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 85đ/m2
WC: 5
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01074
Cập nhật:
02:08 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01074
Cập nhật:
02:08 17/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677

Biệt thự Nam Long Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận, TP HCM. Diện tích: 8m x 24m Kết Cấu: Trệt, 2 Lầu, Sân thượng trước sau. Đường trải nhựa thẳng tắp thoáng mát nhiề... Xem chi tiết >>

Giá : 34.000.000.000đ (còn thương lượng)
Chiều ngang trước: 8
Chiều ngang sau: 24
Chiều dài: 24
Tổng DT Đất: 192m2
Đường trước nhà rộng: 12m
Hướng:
Phòng ngủ: 4
Số tiền trên m2 đất: 34.000.000.000đ/m2
WC: 4
Số thứ tự tầng: 3
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01073
Cập nhật:
11:43 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01073
Cập nhật:
11:43 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677

Cho thuê nhà mặt phố tại khu Hưng Phước, Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7 Diện tích 111m² >> 6m x 18,5m Gồm 4 tầng, 6pn, 6wc Tiện ở, Kinh Doanh, văn phòng..... nh... Xem chi tiết >>

Giá : 55đ
Chiều ngang trước: 6
Chiều ngang sau: 18.5
Chiều dài: 18.5
Tổng DT Đất: 111m2
Đường trước nhà rộng: 10m
Hướng: Nam
Phòng ngủ: 6
Số tiền trên m2 đất: 1đ/m2
WC: 6
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01072
Cập nhật:
05:22 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01072
Cập nhật:
05:22 16/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677

Chủ nhà cần bán gấp đi Mỹ căn góc 2MT Khu Phố Hưng Phước, Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7. - Kết cấu hoàn chỉnh 4 lầu - Vị trí sầm uất cực kỳ đắc địa lợi nhuận ca... Xem chi tiết >>

Giá : 47.000.000.000đ
Chiều ngang trước: 8
Chiều ngang sau: 8
Chiều dài: 18.5
Tổng DT Đất: 148m2
Đường trước nhà rộng: 10m
Hướng:
Phòng ngủ: 8
Số tiền trên m2 đất: 47.000.000.000đ/m2
WC: 8
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01071
Cập nhật:
00:23 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01071
Cập nhật:
00:23 15/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677

Nhà mặt phố đẹp mê ly tại khu Hưng Gia, Phú Mỹ Hưng, Tân Phong, Q7, HCM với diện tích 111m²(ngang 6m dài 18,5m). Nhà 4 tầng, có 8PN và 8WC, có trang bị thang máy. - Nhà... Xem chi tiết >>

Giá : 28.500.000.000đ
Chiều ngang trước: 6
Chiều ngang sau: 18
Chiều dài: 18
Tổng DT Đất: 111m2
Đường trước nhà rộng: 10m
Hướng: Bắc
Phòng ngủ: 8
Số tiền trên m2 đất: 256.756.757đ/m2
WC: 8
Số thứ tự tầng: 4
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01068
Cập nhật:
03:51 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
Tình trạng pháp lý:
Mã BĐS:
THCM-01068
Cập nhật:
03:51 18/05/2026
Địa điểm:
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Miễn trung gian
Liên hệ:
0931332677
0979522168